Tare da saurin ci gaban al'umma, a
haɗin kai tsaye bisa ga aikin tsarin yana da yawa kuma yana da wadata, daga na'ura mai ba da abinci na hannu zuwa na'ura da na'urar ciyarwa ta atomatik zuwa na'urar ciyar da abinci ta atomatik da kuma samar da layi mai auna aiki da kai, aikin tsarin kula da ma'auni na kan layi na PLC yana samun karfi kuma ya fi ƙarfi, don haka lokacin siyan haɗin layin layi bisa ga kayan aiki yadda za a zaɓa?
Yanzu yawancin abokan ciniki a cikin kasafin kuɗi na sayan akan haɗin kai tsaye ya ce, a ƙarƙashin farashi ɗaya don siyan samfurin alama ba lallai ba ne mafi kyawun zaɓi.
Kodayake samfurin alama yana da kyakkyawan suna, inganci yana da kyau, amma ba za mu iya siyan alama a matsayin tushen kawai ba.
A kan yanayin ingancin kayan aiki an tabbatar, zaɓi kasuwancin da ya dace ya ce layin samarwa ta atomatik wanda shine haɗin kai daidai ne.
Dangane da haɗin kai tsaye ta atomatik gwargwadon girman girman kewayon nauyin samfurin, girman tattarawa, bayyanar saurin layin, daidaitaccen da ake buƙata (
Kuskure da haƙuri)
, da kuma al'ada na aikin tsarin aunawa, don haka kada ku kula da farashin kawai, farashin samfurin shine mabuɗin.
Samun ba dole ba ne ya zama mai tsada, cin lokaci, ko wahala. Duk ya zo zuwa ga hanyar da ta dace da ma'aunin ma'aunin ma'auni a wurin.
Idan kuna da wata matsala game da ma'aunin ku, dole ne ku kira kwararru a Smart Weighing And
Packing Machine don taimaka muku. Ana maraba da duk wani tambayar ku.
A lokaci guda samun damar ba da samfur ba kawai ba har ma da sabis, yana ba abokin ciniki sabis ɗin 'shago ɗaya' mai inganci.