Injunan tattara kaya da aka riga aka yi suna ƙara shahara tare da kowane daƙiƙa mai wucewa. Mamakin me yasa? Saboda ingancinsu na musamman da kuma iyawa. Shin kuna cikin rungumar haɓakar injina da kuma samun hannayen ku akan injunan tattara kaya da aka riga aka yi? Ko kun ruɗe game da ko injin tattara kaya da aka riga aka ƙera zai cancanci kuɗin?
Ko menene dalilin da ya sa kuka sauka a wannan shafin, mun samu ku! Shiga cikin wannan cikakkiyar jagorar don gano yadda.
Nau'o'in Injin Buɗe Aljihu
Injin tattara kaya suna zuwa da siffofi da girma dabam dabam, kuma kuna iya bambanta tsakanin su dangane da nau'ikan kayan da suke kunshe ko zaɓin marufi da suke bayarwa. Wani bangare na iya zama fasahar da aka aiwatar. Wannan ya ce, waɗannan su ne wasu nau'ikan injunan tattara kaya da aka fi sani da su:
· Injin Packing Pouch Premade – Waɗannan injinan fakitin jakunkuna da aka riga aka cika su. Ba kamar sauran nau'ikan ba, sun dace da nau'ikan jaka daban-daban da kayan.

· Injin Cika Form na kwance - Kamar yadda sunan ya nuna, injin ɗin cika fom ɗin suna ƙirƙirar jaka ta amfani da nadi na fim, a cika su, sannan a rufe su a kwance.

Dukansu nau'ikan suna da fa'ida da rashin amfani dangane da saurin gudu, haɓakawa, iyakancewa da ƙari. Koyaya, nau'in da aka fi amfani da shi ya kasanceinjin shirya jakar da aka riga aka yi. Bari mu dubi cikakkun bayanai!
Bincika Fa'idodin Injin Marufi na Jakunkuna da aka riga aka yi
Anan akwai wasu mahimman dalilan da yasa injunan tattara kaya da aka riga aka yi su zama dole ga kowane kasuwancin kera samfur:
· Mafi Saurin Ƙimar Haihuwa
Kamar yadda ba a buƙatar ƙirƙirar jaka, injin ɗin da aka ƙera ya kamata ya sami ƙimar yawan amfanin ƙasa da sauri kuma ya adana ƙarin ɗaki, saboda yana amfani da sabbin fasahohi don sarrafa duk tsarin marufi, kawar da buƙatar shigar da ɗan adam da haɓaka ƙimar yawan amfanin ƙasa gabaɗaya.
· Zaɓuɓɓukan Marufi masu sassauƙa
Komai idan kuna son shirya ruwa, miya, manna, m, foda, granules, tube, ko duk abin da kuke so, zaku iya yin duka tare da na'urar tattara kayan da aka riga aka yi, wacce ta zo tare da ma'aunin nauyi mai dacewa. Bayan nau'in samfurin, wannan injin kuma yana iya ɗaukar kayan marufi daban-daban. Misali, zaku iya tattara kayanku a cikin PP, PE, Layer guda, foil na aluminum, laminated, akwatunan sake amfani da su, da sauransu.
· Samar da Sharar Sifili
Na'urar tattara kaya da aka riga aka yi ba ta yin jakunkuna kuma tana dogara ga waɗanda aka riga aka yi, don haka sharar sa ba ta da yawa. Ta wannan hanyar, zaku iya kawar da sarrafa sharar gida, wanda zai iya tabbatar da ciwon kai a yanayin injin fil ɗin kwance.
· Babu Bukatar Ƙwarewar Fasaha
Kamar yadda na'urar tattara kayan da aka riga aka yi ta ke aiki ta atomatik, ba za a sami wani buƙatu na ma'aikata ba. Zuwan gwaninta, injin yana da sauƙin sarrafawa. Kawai ƙara jakunkuna a cikin injin, bi jagorar don saita sigogin tattarawa, kuma bar injin ya tafi tare da kwarara. Za ku mallaki duk abubuwan sarrafawa a cikin ƴan amfani, don haka babu buƙatar ƙwarewar fasaha.
· Ma'auni daidai
Ƙarshe amma ba kalla ba, injinan tattara kaya da aka riga aka ƙera suna ba da ingantattun ma'auni tare da na'urorin aunawa ta atomatik tare da kuskuren gram ɗaya kawai. Wannan yana ba da damar samarwa ta atomatik tare da ingantaccen aiki.
· Packaging Mai sarrafa kansa na Swift
Ya shuɗe lokacin da za ku buƙaci ɗaukar ma'aikata don haɗa jakarku da hannu. Injunan tattara kaya da aka riga aka yi da su ta atomatik sun karɓi iko tare da saurin tattarawa da haɓaka fasahar fasaha, suna buƙatar ƙaramar shigarwa.
Haka kuma, injunan tattara kaya da aka riga aka yi suna sanye da aikin ganowa mai sarrafa kansa. Waɗannan suna dakatar da cikawa ta atomatik idan jakar ta gaza buɗewa, dakatar da aikin rufewa idan an sami jaka babu kowa. Wannan yana tabbatar da ingantaccen amfani da kayan tattarawa.
Wadanne nau'ikan nau'ikan za'a iya tattarawa tare da Injinan Packing Pouch Premade?
Yanzu bari mu bincika nau'ikan samfuran daban-daban waɗanda zaku iya tattarawa tare da injunan tattara kaya da aka riga aka yi!
· Abinci
Masana'antar abinci ita ce filin gama gari inda waɗannaninjunan cika jaka da aka riga aka yi nemo aikace-aikace. Tare da su, za ku iya shirya kowane nau'in kayan abinci da ya kamata a cushe a cikin jaka. Misali, zaku iya shirya kayan ciye-ciye, busassun 'ya'yan itace, hatsi, kayan abinci mai daɗi, da sauransu. Cikakken hatimin waɗannan injinan zai adana ɗanɗanon abinci, yana tsawaita rayuwarsa. Hakanan zaka iya shirya abincin dabbobi da abin sha tare da su.

· Sinadaran
Kiɗa a cikin masana'antar sinadarai yana ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi mahimmanci, saboda babu abin da ya dace da kowane nau'in tattarawa. Kowane sinadari zai sami marufi masu dacewa don kiyaye amincin sa yayin hana zubewa. Wannan shi ne daidai inda iyawar injunan tattara kaya ke shigowa. Kuna iya amfani da su don shirya kayan daban-daban, don haka ba lallai ne ku sayi na'ura daban na kowane samfurin sinadari ba.

Bayan waɗannan, injunan tattara kaya da aka riga aka yi na rotary suma suna samun aikace-aikace a cikin kayan kwalliya, magunguna da duk wata masana'anta da ke buƙatar tattara samfuran ta a cikin jakunkuna.
Shin Injinan Shirya Jakunkunan da aka riga aka ƙera suna da inganci?
Ji mu na ihu YES! Injin tattara kayan da aka riga aka yi na jaka suna aiki yadda ya kamata kuma cikin sauri a cikin dukkan tsarin tattarawa. Amma a nan akwai juzu'i: menene injin zai yi idan saurin injin ɗin bai dace da na'urar tattara kaya da aka riga aka yi ba? Injin za su kasance a shirye don yin kaya, amma ba za a sami ƙarin buhunan da aka cika kuma a shirye suke ba.
A irin waɗannan lokuta, ingancin na ƙarshe ya zama mara amfani saboda ba mu amfani da shi yadda ya kamata. Don haka, ingantacciyar hanyar tana buƙatar ma'aikatan samarwa don daidaita saurin cikawa da injunan tattara kaya, tabbatar da cewa babu wani tazari na lokaci. Don haka, gabaɗayan ingancin sashin samarwa yana inganta.



Kunna shi!
Dogon labari, Injin tattara kayan da aka riga aka yi na iya zama masu tsada idan aka kwatanta da sauran zaɓuɓɓukan kan kasuwa, amma lokacin saka hannun jari, ku tuna cewa kowane dinari zai dace da shi. Wannan injin yana ba da fa'idodi da yawa don ma'aikatan samarwa kuma yana tabbatar da dacewa da inganci.
Wannan shi ne duk game da yadda injinan tattara kaya da aka riga aka yi keɓaɓɓu suka canza tsarin tattara kayan aiki tare da sarrafa kansu, haɓaka aiki, da saurin sauri. Da fatan kun sami wannan bayanin ya cancanci karantawa; ku kasance da mu domin samun jagororin masu ban sha'awa.
TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya
Injinan Marufi masu alaƙa
Tuntube mu, za mu iya ba ku ƙwararrun marufi abinci turnkey mafita

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki