Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter
Yaya injin marufi na atomatik a cikin layin samar da taki ke aiki? Don haɓaka gasa na samfuran su a kasuwa, kamfanoni da yawa sun fara amfani da layin samar da marufi na mutum-mutumi don samarwa. Mahimmanci don marufi na samfur. Na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik Kamar yadda sunan ke nunawa, na'ura mai ɗaukar kaya inji ce da ake amfani da ita don tattara kayayyaki.
Marufi yana da fa'idar amfani. Muhimmiyar rawar da take takawa ita ce shirya kayayyaki tare da fina-finai na marufi ko jakunkuna, waɗanda ba su da ɗanshi, da ƙura, da juriya da kyau. Tare da haɓaka masana'antar takin zamani, buƙatun sa na marufi suna ƙaruwa da haɓaka, kuma wasu na'urorin tattara kayan gargajiya ba za su iya biyan bukatun sa ba.
Don haka, akwai wasu na'urori masu ma'ana masu inganci, kamar injin aunawa ta atomatik da na'urorin tattara kaya. (1) Na'urar aunawa ta atomatik da marufi an haɗa su da mai ba da bel, mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi, hopper ɗin jaka da na'urar sarrafa wutar lantarki, da sauransu, tare da kyakkyawan aiki. (2) Mai ciyar da bel ɗin ya ƙunshi kofa Layer na kayan abu, bel mai ɗaukar nauyi da ƙofar sauyawa.
(3) Ana amfani da motar mai sauri guda biyu don gane ikon isar da saurin isar da bel mai ɗaukar nauyi da tsayin kayan abu a tashar fitarwa, don sarrafa ƙarar isarwa don cimma maƙasudin daidai. (4) Bokitin auna tipping ɗin yana da alaƙa galibi tare da tantanin halitta ta hanyar haɗin haɗin gwiwa ko kuma fil ɗin silinda, ta yadda za a iya nuna taro da nauyin bukitin auna daidai akan kayan awo. (5) Ƙofar fitarwa a ƙasan bokitin na'urar marufi yawanci silinda ɗaya ce ke motsa shi, wanda zai iya kiyaye guga mai auna daidai lokacin duk aikin aiki.
(6) Na'urar sarrafa lantarki, a matsayin babban ɓangaren na'urar aunawa ta atomatik da marufi, ba wai kawai yana da ayyuka na ma'auni mai kyau ba, ma'auni mai kyau, ramuwa mai yawa da sarrafa fitarwa, amma kuma yana iya cimma ƙimar juyawa mafi girma. (7) Lokacin da nauyin ya wuce kuskuren izini, idan kewayon yana da faɗi, zai taka rawa wajen kare kai bayan gazawar wutar lantarki. Lokacin auna kayan, na'urar sarrafawa ta lantarki tana sarrafa ƙarancin abinci da ingantaccen ciyarwar mai ciyarwa ta wurin canjin nauyi na firikwensin.
Lokacin da ingancin saiti ya kai, mai ciyarwa zai daina ciyarwa kuma ya aika da siginar fitarwa. Ayyukan mu na hannu yana da sauqi qwarai, kuma saurin da madaidaicin marufi ana samun sauƙin haɗuwa. Don haka wannan ma na'ura ce ta atomatik wacce ta dace sosai don tattara kayan abinci.
Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Manufacturers
Marubuci: Smartweigh-Ma'aunin Madaidaici
Marubuci: Smartweigh-Injin Ma'aunin Ma'aunin Layi na Layi
Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Tray Denester
Marubuci: Smartweigh-Clamshell Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Haɗin Ma'aunin nauyi
Marubuci: Smartweigh-Injin Packing Doypack
Marubuci: Smartweigh-Injin shirya Jakar da aka riga aka yi
Marubuci: Smartweigh-Rotary Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Injin Marufi A tsaye
Marubuci: Smartweigh-Injin Packing VFFS

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki