Hanyar shigarwa da daidaita bel mai ɗaukar nauyi na mai gano nauyi

2021/05/26
A halin yanzu, ana amfani da ma'aunin nauyi a cikin abinci, kayan wasan yara, kayan lantarki, sinadarai na yau da kullun da masana'antar harhada magunguna. Ba wai kawai inganta ingancin samfurin ba, har ma yana inganta haɓakar samarwa, kuma yawancin masu amfani suna ƙaunarsa sosai. Koyaya, masana'antun sarrafa marufi sun gano cewa wasu masu amfani ba za su girka ba kuma ba za su gyara bel ɗin jigilar kaya ba bayan sun sayi na'urar auna. Don haka a yau editan Jiawei Packaging ya kawo muku wannan ilimin, bari mu duba.

1. Shigar da bel mai ɗaukar nauyi

1. Juyawa da daidaita goro na na'urar gano nauyi don daidaita nisa tsakanin tuƙin tuƙi da tuƙi mai tuƙi zuwa matsayi mara daidaitawa.

2. Mai yin marufi yana tunatar da kowa da kowa ya duba hanyar gudu na bel mai ɗaukar nauyi da farko, kuma sanya bel ɗin a cikin tire a cikin hanyar da kibiya ta nuna bayan ta daidai.

3. Ta hanyar gyare-gyaren kwayoyi a bangarorin biyu na ma'aunin ma'aunin nauyi, bel ɗin yana kula da dacewa da kyau, kuma a lokaci guda, bel ɗin yana tsakiyar tsakiyar tire.

2. Daidaita bel mai ɗaukar nauyi

1. Daidaita bel na mai gano nauyi zuwa madaidaicin madaidaicin ta hanyar shigarwa, sa'an nan kuma saka shi a cikin kayan aiki don gudu da lura da aikin bel.

2. Idan an samo bel a tsakiyar pallet yayin aiki na bel na ma'aunin nauyi, ba a buƙatar daidaitawa. Idan kun gano cewa bel na mai duba nauyi yana motsawa zuwa hagu, kuna buƙatar daidaita shi.

3. Idan akwai rikici tsakanin bel na na'urar gano nauyi da ɓarna na gefe, editan marufi na Jiawei Packaging ya ba da shawarar cewa kowa da kowa ya dakatar da aikin kayan aiki nan da nan.

Game da shigarwa da daidaita bel mai ɗaukar nauyi na ma'aunin nauyi, editan na'urar kera marufi mai kai biyu zai gabatar da shi a taƙaice anan. Ina fatan wannan ilimin zai taimaka wa kowa.

SAUKAR DA MU
Kawai gaya mana bukatunku, zamu iya yin fiye da yadda zaku iya tunanin.
Aika bincikenku
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa