Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter
Na'urar aunawa ta multihead kayan aikin awo ne da aka saba amfani da su a wurin samarwa. Gabaɗaya, lokacin aiki yana da ɗan tsayi. Ma'aunin nauyi da yawa ba makawa zai sami matsala ƙarƙashin aikin dogon lokaci. Don haka ta yaya za mu gyara matsala da gyara lokacin da ma'aunin multihead yana da matsala. Hanyar kiyaye ma'aunin kai da yawa Tsaftace sikelin jiki Yanke wuta kuma cire igiyar wutar lantarki. A jika gauze ɗin, a murɗe shi a bushe, sannan a tsoma shi a cikin ƙaramin tsaftataccen ruwa don tsaftace kwanon awo, tacewa da sauran sassan jikin awo.
Lura: Kada a yi amfani da duk wani abu mai ƙarfi don tsaftacewa. Ka guji watsa ruwa cikin sikelin jiki yayin aikin tsaftacewa. Idan da gangan ya zube a cikin sikelin, dole ne a jira ruwan ya bushe kafin kunna wuta, in ba haka ba yana iya haifar da haɗarin girgizar lantarki ko lalata na'urar. Hanyar kiyaye ma'aunin kai da yawa gyare-gyare Bincika ko ma'auni na al'ada ne, idan yana da niyya, da fatan za a daidaita ƙafafun sikelin, ta yadda za a sanya blisters a tsakiya. Hanyar kulawa da ma'aunin kai da yawa don tsaftace firinta Kashe wutar lantarki, buɗe ƙofar filastik a gefen ma'auni na dama, riƙe hannun furen plum a wajen na'urar, sa'annan ka ja firinta daga jikin sikelin.
Latsa maɓuɓɓugar ruwa a gaban firinta, saki shugaban bugawa, a hankali shafa kan bugu tare da alƙalamin tsaftacewa na musamman wanda aka haɗa a cikin kayan haɗin ma'auni don cire datti a kansa. Jira minti biyu. Bayan maganin tsaftacewa a kan bugu ya cika sosai, rufe kan bugu, tura firinta zuwa ma'auni, rufe ƙofar filastik, sannan kunna wuta don ganowa. Bayan bugu ya bayyana, ana iya amfani dashi akai-akai. Lura: Don tsaftace kan bugu, dole ne a yi amfani da alkalami mai tsaftacewa wanda ya zo tare da ma'auni. Idan an yi amfani da maganin tsaftacewa a cikin alkalami mai tsaftacewa, za ku iya samun wani zane mai laushi mai tsabta kuma ku shafe shi da ɗan ƙaramin barasa. An haramta ma'auni na multihead ta atomatik don amfani da wasu ruwan tsaftacewa ko goge kan bugu da abubuwa masu wuya, in ba haka ba zai haifar da lalacewa ga kan buga.
Hanyar kulawa da awoyi da yawa an fara farawa. Ma'auni na multihead ta atomatik yana da aikin bin diddigin sifili da sharewa mai ƙarfi. Yana iya share abubuwan waje da ke kan kwanon aunawa lokacin da aka kunna shi, kuma tabbatar da cewa an kunna ma'aunin lokacin da babu iska a kusa. Idan akwai nunin nauyi kaɗan bayan kunna na'ura, zaku iya danna“bayyananne”maɓalli don mayar da ma'auni zuwa sifili. Na'urar aunawa ta atomatik na multihead ya kamata ya tabbatar da cewa babu wani abu na waje da ke kusa da sikelin ya taɓa firikwensin yayin aikin auna, kuma ƙasan firikwensin ya kamata ya kasance mai tsabta kuma ba tare da abubuwa na waje ba, in ba haka ba yana iya haifar da matsaloli kamar rashin awo.
Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Manufacturers
Marubuci: Smartweigh-Ma'aunin Madaidaici
Marubuci: Smartweigh-Injin Ma'aunin Ma'aunin Layi na Layi
Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Tray Denester
Marubuci: Smartweigh-Clamshell Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Haɗin Ma'aunin nauyi
Marubuci: Smartweigh-Injin Packing Doypack
Marubuci: Smartweigh-Injin shirya Jakar da aka riga aka yi
Marubuci: Smartweigh-Rotary Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Injin Marufi A tsaye
Marubuci: Smartweigh-Injin Packing VFFS

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki