An yi amfani da na'ura mai ɗaukar kaya na Granule a cikin masana'antu daban-daban, samar da shi ya taka muhimmiyar rawa a cikin tsari, atomatik granular.
injin marufi za a iya yi a cikin aiwatar da marufi atomatik aunawa, yin jaka, cika, sealing, yankan, kirga, zafi-buga lambobin, da dai sauransu Duk aikin, duk Sinanci, bisa ga mataki motor zuwa ja jakunkuna, lantarki ido tracking, da siginan kwamfuta, aiki mai sauƙi, kyakkyawan bayyanar, da dai sauransu.
Zane yana AMFANI da nau'in hatimi na musamman, ingantacciyar hanyar rufewar zafi, mai sarrafa zafin jiki mai hankali, sarrafa zafin jiki yana da ma'aunin zafi mai kyau don dacewa da kowane nau'in kayan marufi, aikin rufewa, ƙaramar amo, bayyananniyar rubutu, mai ƙarfi;
Dangane da buƙatun mai amfani, ta hanyar canza kayan aiki wanda zai iya gane yanke glyph yanke yankan haɗin gwiwa guda ɗaya, ƙirar kayan ado, sanya mai yankewa a cikin buka mai ƙarfi kuma abin dogaro lokacin yankan jaka.
Yawancin masu amfani suna nuna injin marufi na granular atomatik zai bayyana a cikin aiwatar da aikin samar da marufi kar a shirya al'amuran jaka, tunda irin wannan babban tasiri ga samar da ingantaccen injin marufi ta atomatik da tasirin marufi, kuma menene dalilan da yasa ya bayyana. irin wannan yanayin?
1, kayan aiki bayyana ba clip jakar, kada ku sanya dalilin da jakar, yawanci saboda clip Aljihu canji, canji, iko solenoid bawul na jakar jakar ko Silinda.
2, idan ɗanyen abinci ne akan ƙofar don buɗe shi ko a'a, yawanci shine sarrafa bawul ɗin solenoid ko silinda.
3, idan abinci ne mai kyau akan ƙofar don buɗe shi ko a'a, yawanci shine sarrafa bawul ɗin solenoid ko Silinda.
4, bayan kayan aunawa, idan ba za a iya buɗe ƙofar kayan abinci ta atomatik da jakar sako-sako ba, idan ba daidai da maɓallin ciyarwa ta hannu ba, janar shine don sarrafa ƙofa ta sanya matsalolin kayan abu na bawul ɗin lantarki ko Silinda, za su koma al'ada bayan maye gurbin kayayyakin gyara.
Idan bisa ga maɓallin ciyarwar da hannu yana yiwuwa, kuskuren auna ko kuskuren saita tsarin.
5, bayan kayan aunawa, sanya ɗan tsammanin buhu idan an auna hopper, kwance jakar tattarawa ta atomatik, irin wannan gazawar ba ta zama ruwan dare gama gari ba, amma abu ne na yau da kullun.
Wannan sabon abu ya ce atomatik granular marufi inji na yin la'akari da karshen da sake zagayowar, kuma duk yanayi hadu da bukatun na atomatik blanking da solenoid bawul zuwa CLP, da kuma kula da Silinda, kawai Silinda bugun jini bai isa ba.
Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd's tsarin gudanarwa da ƙungiyar gudanarwa suna da ban mamaki-zaku buƙaci su don samun sabon wuri da aiki.
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ya himmatu wajen jawo hankali, haɓakawa, da kiyaye ƙarfin aiki daban-daban waɗanda ke nuna yanayin kasuwancinmu na duniya.
Ko da yake akwai nau'o'in da ake samu a kasuwa (kamar na'ura mai auna nauyi, mai auna nauyi, da ma'aunin nauyi mai yawa), sakamakon binciken da aka yi kwanan nan ya sanya wannan ma'aunin ma'aunin nauyi ya zama zaɓin da mutane suka fi so.