Ma'auni na na'ura na kasarmu shine wanda ke da tarihin masana'antu na gargajiya da kuma mahimmancin masana'antu. A tsawon shekaru, ana ba da na'urorin auna injiniyoyi fifiko. A cikin 1980s ya fara fadada amfani da na'urorin auna lantarki da haɓaka manyan na'urori masu aunawa ta atomatik, amma digiri na fasaha idan aka kwatanta da samfuran ƙasashen waje iri ɗaya, yana da ɗan rata. Kayayyakin da ba su da ƙarancin fasahar kere-kere sune shingen shiga kasuwannin duniya a China, wahalar samun moriyar ƙasa da ƙasa. A yau'Haɗin gwiwar tattalin arzikin duniya, Sin ba za ta iya ba'manyan shingen haraji don kare masana'antar cikin gida,' kawai ta hanyar fasahar kasa da kasa canja wurin musayar fasaha ta kasa da kasa tsakanin babban birnin kasa da kasa motsi motsi don samar da auna kayan aiki a cikin kasarmu, cikin kasuwar kasa da kasa zuwa samfurin zuwa zamani. Tare da ci gaba na zamani, amma kuma ta tsarin buƙatun zamantakewar al'umma yana da ikon cinye tsarin amfani da ci gaban fasaha da cinikayyar kasa da kasa.
Daga tsarin tattalin arziki da aka tsara zuwa tattalin arzikin kasuwa a cikin kasarmu kuma yana kawo bukatar zamantakewa da canjin yanayin amfani. Tun daga 1990s, alal misali, tallace-tallace a fagen tattalin arziki a cikin ƙasarmu ya canza, a cikin girma ba tare da marufi tallace-tallacen tallace-tallace ba a hankali an maye gurbinsa da shi.'marufi', ta'marufi' tare da dacewa da bambance-bambancen lokaci mai kyau da marufi mai kyau ya sami tagomashin masu amfani da yawa, tare da haɓaka buƙatun kasuwa da canjin yanayin amfani, nauyin injin gwaji kamar na zamani na kayan auna kan layi azaman ma'aunin marufi, karin kulawa daga 'yan kasuwa da sashen awoyi.
Wannan na'urar aunawa ta atomatik tare da babban abun ciki na fasaha da keɓaɓɓen amsawar amsawa ta atomatik da ke daidaita ayyuka, kyawawan sinadarai a cikin abinci, cibiyar rarraba dabaru na magunguna da sauran masana'antu da ake amfani da su sosai. A cikin shekarun 1970s, ƙungiyar noma ta Jafananci ga masana'antun kayan aikin da suka dace sun gabatar da auna kore barkono. A Japan, koren barkono yawanci a cikin nau'i na nau'i na marufi a cikin manyan kantunan, idan kowace jakar ƙima ta kai gram 120, barkono kore zuwa gaskiya sama da gram 120 abu ne mai wahala a yi. Saboda nau'in barkono kore guda ɗaya ya fi nauyi, kuma bambancin ya fi girma, ƙasa da alaƙa da sha'awar mabukaci, alaƙa mai yawa ga farashin kasuwanci. Hanyar gargajiya ita ce auna wucin gadi, i. e. , ya ce a cikin ma'auni na lantarki a tsaye, barkono barkono guda ɗaya ya tara zuwa gram 115, yana so a sami barkono mai launin 5 g da ba zai yuwu ba, dole ne ya kasance daga 115 g zuwa ƙarami koren barkono, da wani mafi girma. kore barkono. Babban idan nauyin fiye da gram 120 ko ƙasa da gram 120, kuma yana buƙatar maimaita aikin da ke sama, ƙimar ƙimar yana da ƙasa sosai, kuma yana da wahala a cimma kusa da nauyin manufa ( Ƙimar ƙididdiga) Sakamako Bayan ma'aikatan fasaha don samun adadi mai yawa na bincike da nazari, ta yin amfani da ka'idar auna ma'auni ta hanyar yin nasarar magance matsalar ma'auni na barkono barkono. Wasu manyan masana'antun abinci a matsayin keɓaɓɓen kayan aiki. Yau's samar da masana'antu da rayuwar yau da kullum ba su da bambanci da auna, kuma tare da ci gaban da samarwa, da auna daidaito inganta, musamman a cikin marufi, abinci, sinadarai, Pharmaceutical da sauran masana'antu, ana bukatar samun high auna ma'auni. Ta tsarin injiniya don gane na'urar auna madaidaici, ba kawai tsari mai rikitarwa ba, da tallafi ( Ruwa da wuka) Rashin ƙarfi da sauƙi don sawa da lalata, matsananciyar yanayin aiki, aikin kulawa yana da girma, babban rauni yana yin la'akari da saurin jinkirin, ƙarancin inganci, kuma ba zai iya daidaitawa da bukatun haɓakar samarwa ba. Don shawo kan gazawar da ke sama, karni na 60 na ƙarshe, mutane sun haɓaka nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan lantarki na lantarki, wanda ya ƙunshi tsarin lever, na'urar grating da kewaye na sassa uku. Tsarin lever ƙarƙashin aikin lodi, ƙaura, na'urar grating tana canza ƙaura zuwa da'irar lantarki, siginar dijital bayan haɗuwa bisa ga masana'anta tare da kayan aikin dijital yana nuna ƙimar nauyi. Haɗuwa bisa ga masana'anta wannan sikelin fiye da ma'aunin lefa na inji yana haɓaka daidaito, amfani da mafi dacewa, ƙimar ƙimar da ke akwai nunin gani na dijital, da siginar aunawa za'a iya watsa shi ta nesa mai nisa.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki