Ana amfani da injunan marufi don shirya kayayyaki da abubuwa daban-daban. Bayan shiryawa, ana kiyaye ingancin samfurin/abincin har sai an sake buɗewa don amfani/ci.
Akwai nau'i biyu na injin marufi a tsaye& a kwance. Akwai bambance-bambancen bambance-bambance tsakanin duka waɗannan injinan marufi.
Ana amfani da na'ura mai ɗaukar hoto a tsaye don ɗaukar kayayyaki a tsaye, kuma ana amfani da na'urar tattara kayan aiki a kwance. Wannan labarin zai ba ku cikakken bayyani na duka injunan marufi da kuma yadda suke shafar manufar marufi.
Injin Packing A kwance
Na'urar kunsa mai gudana a kwance wani suna ne na injin marufi a kwance. Marufi na kwance yana aiki mafi kyau don ƙaƙƙarfan kayayyaki guda ɗaya, sauƙin sarrafa su, kamar mashaya hatsi, kayan lambu masu tsayi, sabulun sanduna, ƙananan kayan wasa, kayan gasa, da sauran abubuwa makamantansu.
Saboda girman marufi, injin marufi a kwance ya dace da abinci da kayan abinci marasa abinci na samfuran daban-daban tare da saurin kwanciyar hankali kamar yadda yawanci yake aiki tare da ciyarwar hannu.
Bugu da ƙari, zaku iya canza su ta bin bukatun abokin ciniki da kuma amfani da su a cikin abinci, sinadarai, kayan kwalliya, da sauran masana'antu.
Fa'idodin Kayan Aikin Marufi na Hannu
Waɗannan su ne ƴan fa'idodin kayan tattara kayan a kwance:
Mai ikon ɗaukar samfura iri-iri
Ƙarfin injunan marufi a kwance don ɗaukar kayayyaki iri-iri na ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin su. Wannan ya faru ne saboda yadda waɗannan ƙirar injinan ke daidaitawa da ƴancin girma da kusancin injin marufi a kwance. Sakamakon haka, ana iya haɗa komai, daga ƙananan abubuwa zuwa manya, abubuwa masu nauyi, tare da su.
Tsayayyen Gudu da Ƙarfi
Gudu da ingancin injunan marufi a kwance wasu fa'idodi ne. Waɗannan na'urori na iya ɗaukar kaya masu yawa cikin sauri. Su ne mafi kyawun zaɓi don aikace-aikacen tattarawa mai girma saboda wannan.
Nunawar Samfurin Dalla-dalla
Ingantattun samfuran nuni waɗanda injunan tattara kaya a kwance suke bayarwa wata fa'ida ce. Wannan yana nuna cewa samfuran da aka tattara suna amfani da waɗannan na'urori za su yi kama da gogewa da ƙwararru.
Lalacewar Injin Marufi na Hannu
Anan akwai rashin amfani na injin marufi a kwance
Ƙarfin Ƙarfi Mai iyaka
Babban rashin lahani na injunan tattara kaya a kwance shine ƙarancin ƙarfinsu. Waɗannan na'urori suna iya naɗe ƙananan adadin abubuwa a lokaci ɗaya.
Rashin dacewa don Higher Automation Grade
Injin marufi na kwance suna aiki tare da ciyarwar hannu kuma da wahala a yi awo ta atomatik. Don haka, idan kuna son ƙirƙirar girman jaka da yawa akan na'ura ɗaya, daidaita waɗannan injinan na iya ɗaukar lokaci da aiki.
Menene Injin Marufi A tsaye?
Injin marufi na tsaye suna da sauƙin aiki kuma suna samar da mafi kyawun ƙimar samarwa idan aka kwatanta da sauran injunan tattarawa. Kuna iya samun injuna a tsaye a cikin Semi-atomatik kuma cikakken tsarin atomatik.
· Kofi granulated
· Sugar
· Ruwan madara
· Gari
· Powdered kayan yaji
· Shinkafa
· Wake
· Abun ciye-ciye
Bugu da ƙari, za ka iya ƙara injina na mutum-mutumi da tsarin ciyarwa, injinan zane mai ban dariya, da sauran zaɓuɓɓuka daban-daban zuwa injunan marufi na tsaye.
Idan kana neman shirya kayan ruwa, granular, ko foda, ana iya haɗa su ta amfani da wani SW-PL1 Multiheaded Weigher Tsayayyen Shiryawa System.
Yana da daidaiton +0.1-1.5g, wanda da kyar ba za ku iya samu a wasu injinan tattara kaya ba. An gina wannan injin don marufi iri-iri kamar jakunkuna na gusset, jakunkuna na matashin kai, da jakunkuna masu hatimi huɗu. Hakanan zaka iya ƙirƙirar jakunkuna na musamman, amma ta tsohuwa, zaku sami 80-800mm x 60-500mm.
A cikin injin tattara kaya a tsaye, cika jaka da kera hatimi tare suna faruwa. Jinkirin lokaci akan zagayowar guda ɗaya yana ƙayyade lokacin da aka kashe akan ƙarin dumama, kafin dumama, ko sanyaya.
Amfanin Injin Marufi A tsaye
Anan akwai wasu fa'idodin na'urar tattara kayan a tsaye.
Ingantaccen Marufi mai nauyi
Mai turawa wanda ke goyan bayan jakunkuna akan injin tattara kaya a tsaye shima yana iya ɗaukar abubuwa masu nauyi yayin loda su akan bel mai ɗaukar kaya. Injin na iya yin aiki sosai a sakamakon haka.
Sauƙi don Aiki
Ayyukan injin marufi a tsaye ya fi na na kwance. Suna yawanci suna da kwamiti mai kulawa da hankali wanda ke sauƙaƙa don sabbin masu amfani don fahimtar yadda na'urar ke aiki.
Sanye take da Tsarukan Ciyarwa Daban-daban
Za'a iya sanye da injin tattara kayan a tsaye tare da tsarin ciyarwa daban-daban, gami da famfo mai ruwa, filler volumetric, da na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa, don gamsar da buƙatun aikace-aikacen marufi daban-daban. Wannan yana ɗaya daga cikin abubuwan farko na amfani da irin wannan na'ura.
Babban gudun
Marufi na tsaye yana ba da damar cika jaka daidai cikin sauri a cikin minti daya, yana mai da shi manufa don abubuwa masu ɗaki ko ɗanɗano kamar alewa.
Lalacewar Injin Marufi A tsaye
Anan akwai wasu rashin amfani na injin marufi a tsaye
Wuya don Pack samfuran siffar sanda a tsaye
Vffs yawanci yana aiki tare da ma'aunin nauyi na multihead ko ma'aunin linzamin kwamfuta, wannan tsarin marufi yawanci yana ɗaukar kayan ciye-ciye, daskararre abinci, kayan lambu da sauransu. The customize multihead weight iya auna sanda siffar samfurin, amma kudin ne quite high.
TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya
Injinan Marufi masu alaƙa
Tuntube mu, za mu iya ba ku ƙwararrun marufi abinci turnkey mafita

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki