Cibiyar Bayani

Ta yaya Injin Rikicin Tsaye ke Aiki?

Janairu 07, 2020

Yaya Injin Rikicin Tsaye ke Aiki?

Smart Weigh shine mafi kyaumarufi inji masana'antunsuna da na'urorin tattara kaya na rotary da na tsaye. Injin cika hatimin mu na tsaye yana iya yin ayyuka da yawa, kamar yin jakunkuna na gusset, jakunkuna na matashin kai harma da jakunkuna masu rufaffiyar quad. A gefe guda, na'urorin tattara kaya na rotary suna da tasiri wajen yin remade, jakunkuna na zik. Dukkanin na'urorin mu an yi su ne da bakin karfe mai inganci, don haka yana tabbatar da dorewa haka kuma yanayin aiki mai sassauƙa yayin aiki tare da injunan auna daban-daban kamar injin auna nauyi, manyan kai, mai cika ruwa, filler auger tsakanin sauran injunan aunawa. An ƙera injinan marufi guda biyu na al'ada don ɗaukar ruwa, foda, kayan ciye-ciye, granules da samfuran daskararre kamar kayan lambu, nama, da sauransu.

 

Siffofin Injin Shirya Tsaye.

An ƙera wannan na'ura mai ɗaukar nauyi don yin marufi na musamman kamar foda na tufafi, crystal mono sodium glutamate, da madara foda, da sauransu. Hakanan yana fasalta injunan aunawa da na'urorin tattara kayan rotary.

 

Me yasa zabar kayan aikin mu?

  1. Sauƙi don aiki. Na'urorinmu sun karɓi fasahar PLC na ci gaba daga Jamus Siemens, wanda aka haɗa tare da allon taɓawa, tsarin sarrafa wutar lantarki da kuma haɗin gwiwar injin na'ura.Smart Weigh SW-P420 Vertical Packing Machine

  2. Dubawa ta atomatik. Injin mu kuskure ne na kyauta, babu cika ko kurakurai tunda komai an sarrafa muku ne ta atomatik. Don tabbatar da babu ɓarna, ana sake amfani da jakunkunan da ba a yi amfani da su ba, don haka tabbatar da rashin ɓarna kayan albarkatun ku ko kayan tattarawa.

  3. Babban na'urorin aminci. Misali, a yanayin zafi mara kyau ko iska, tsarin ƙararrawa na injin yana sanar da kai nan take don guje wa kowane yanayi mai haɗari a wurin aikinku.

  4. Sauƙi don siffanta nisa jakar tun lokacin da aka tsara injinan lantarki tare da shirye-shiryen daidaitawa tare da taɓa maɓallin sarrafawa.

  5. Ana amfani da baƙin ƙarfe don yin ɓangaren da ya shiga cikin kayanka don guje wa gurɓata kayanka da kuma hana tabo na buhunan marufi.

  6. Tsarin kula da Mitsubishi PLC wanda ya zo tare da ingantaccen abin dogaro mai inganci. Bugu da ƙari, waɗannaninjin marufi tsarin kulawa yana da launi mai launi wanda ke tabbatar da sauƙi na matakai masu yawa kamar ma'auni, yankan, bugu, cikawa, da sauransu.

  7. Akwatunan kewayawa daban don daidaitawar wutar lantarki da sarrafa pneumatic suna tabbatar da ƙarancin ƙarar amo kuma, a lokaci guda suna riƙe babban inganci.

  8. Motar Servo tare da bel guda biyu a cikin fim ɗinmu - jan hankali yana rage juriya, don haka tabbatar da cewa jakunkunan kayan ku suna cikin kyawawan siffofi kuma gabaɗaya mafi kyawun bayyanar. Ƙarƙashin belin ya ƙare yana jure, don haka ba za ku jawo farashin canji na yau da kullun ba.

  9. Sauƙaƙe kuma madaidaiciyar shigarwa na bel na kamfani na waje saboda ingantaccen tsarin sakin marufi na fim ɗin.

  10. Ƙarin tsarin sarrafawa mai jurewa, don haka yana sa duka injin ɗin marufi mai sauƙi don aiki.

  11. Tsarin wuta mai haske na rufewa wanda ke kula da iko da yawa a cikin injin.

 

Amfanin na'ura mai ɗaukar nauyi a tsaye.

 

Fa'idodin fasaha. Tare da fiye da shekaru shida gwaninta a zane da kuma masana'antu daInjin shiryawa a tsaye, Injiniyoyin ƙirar mu sun sami damar keɓance injin ɗin marufi don dacewa da ƙayyadaddun ƙayyadaddun aikin ku, kamar ayyukan kayan lambu, ayyukan cuku, a tsakanin sauran ayyukan da zaku iya tunani game da keɓancewa. Don ci gaba da kasancewa ƙwararrun masana'antun marufi, muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun sabis na kula da abokin ciniki a ƙasashen waje waɗanda ke jagorantar abokan cinikinmu akan shigarwar injin, horo, ƙaddamarwa, da sauransu.

 

Inganci shine babban manufar masana'antar mu. Misali, sigar tsaye tana da sassauƙa sosai, tare da fitarwa sama da fakiti 200 a cikin minti ɗaya. Sabbin samfura suna da ƙayyadaddun ƙayyadaddun inganci waɗanda ke tabbatar da ba kawai samfuran inganci ba har ma da samarwa mara kuskure. Abubuwan fasahar zamani da hanyoyin samarwa sun cimma wannan. Abokin haɗin gwiwar injin-injin, don haka tabbatar da ƙarin injunan tattara kaya masu sassauƙa.

 

Tare da injunan mu, babu wani lokaci mara aiki yayin canjin fim ɗin tun lokacin juzu'in jujjuyawar mu ta atomatik tana canza waɗannan ingantattun na'urorin ta atomatik ba tare da ɓata tsarin samar da ku ba. Lura cewa splice shima zai iya faruwa yayin canza ƙafafun, don haka inganta ingantaccen injin ku sosai.

 

Canjin tsari shima yana aiki iri ɗaya na abokantaka kuma mai saurin aiwatarwa wanda ba zai ɗauki fiye da mintuna 20 ba tunda duk abin da za ku yi shine buɗe matakan matsawa a cikin sashin rufewa na tsayi. Tuna, tsarin gudanarwar kwamfutar mu yana nuna yanayin yanayin aiki na yanzu, lokacin rufewa da kuma hawan injin, don haka tabbatar da ingantaccen aiki.

 

Tsarin sarrafa fim ɗin.

Canje-canjen tsarin ba dole ba ne su ƙara damuwa da ku tun lokacin da aka gina bayanan bayanan da aka yi niyya wanda aka tsara, don haka yana riƙe da samarwa mara kyau. Tsarin sarrafawa na tushen PC ta hanyar allon taɓawa na LED yana ba da damar ingantaccen aiki yayin faɗakar da ku duk wani kuskure ko kurakurai tare da tsarin gano kai ko kan layi.

 

Tsari mai inganci, ƙarancin kulawa da abin dogaro.

Tsarin tuƙi mai sarrafawa a cikin sakin fim mai aiki yana tabbatar da ingantaccen sarrafa fim ɗin da ba shi da zamewa. Hanyoyin bin diddigin fina-finai da ƙwaƙƙarfan mai ɗaukar hoto suna tabbatar da sarrafa ultrasonic, abin dogaro da ingantaccen jagorar fim tare da rufewa na yau da kullun, don haka inganta tsarin samar da ku ko da a cikin abin da zai haifar da ingantaccen aiki mai inganci. Wannan yana nufin cewa za'a iya gyara matsayin fim yayin da injin ya ci gaba da sauran tsarin tattarawa.

Smart Weigh SW-P460 Quad-sealed Bag Packing Machine

MuInjin shiryawa a tsaye Amintaccen tsari ne tunda galibin ayyukansu ana tallafawa ta hanyar lantarki kuma ana sarrafa su tare da direbobin servo. Bugu da ƙari, TEE PACK software yana tabbatar da algorithmic da lissafin bayanan atomatik a cikin ingantattun sigogi a kowane tsari. Don saurin sauyawa daga ƙira ɗaya zuwa wani, tsarin riƙe bayanai mai sarrafa kansa yana gano irin waɗannan canje-canje a cikin mafi ƙanƙancin lokacin da zai yiwu, don haka rage farashin samarwa ku.


Tsarin rufewa.

Rufewa mai ƙarfi yana tabbatar da duk abubuwan da aka rufe, musamman waɗanda ke da fina-finai na Mono-PE da waɗanda ke rufe zafi, waɗanda suka fi dacewa ga faranti masu haɗaka, ba kawai mai tsabta ba ne amma har da sauri. Injunan marufi masu ƙima suna aiki tare tare da mafi yawan hatimin ultrasonic tunda duka biyun suna amfani da kabu na giciye da kabu mai tsayi. Ka tuna, hanyoyin rufe zafi suna da sakamako na musamman na marufi. Waɗannan hanyoyin duka sun dace da masana'antun da ba abinci da abinci ba. Muna tabbatar da inganci mai girma tunda waɗannan injinan suna iya cika sassa 100 masu laushi a cikin minti ɗaya. Ana iya sanya na'ura mai ɗaukar hoto a tsaye a kowane gefen hatimi, wanda hakan ke ƙara girman wurin da ake iya bugawa a cikin buhunan marufi.


Bayanai na asali
  • Shekara ta kafa
    --
  • Nau'in kasuwanci
    --
  • Kasar / yanki
    --
  • Babban masana'antu
    --
  • MAFARKI MAI GIRMA
    --
  • Kulawa da Jagora
    --
  • Duka ma'aikata
    --
  • Shekara-iri fitarwa
    --
  • Kasuwancin Fiew
    --
  • Hakikanin abokan ciniki
    --
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa