Gabaɗaya, muna ba da ma'aunin Linear tare da takamaiman lokacin garanti. Lokacin garanti da sabis sun bambanta daga samfuran. A lokacin garanti, muna ba da sabis daban-daban kyauta, kamar kulawa kyauta, dawowa/maye gurbin samfur mara kyau, da sauransu. Idan kun sami waɗannan ayyukan suna da mahimmanci, zaku iya tsawaita lokacin garanti na samfuran ku. Amma ya kamata ku biya ƙarin sabis na garanti. Da fatan za a tuntuɓi ƙungiyarmu don ƙarin takamaiman bayani.

A matsayin mai ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa, Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd ƙwararre ce. Jerin Layin Packaging na Smart Weigh Packaging Premade Bag Packing Line ya ƙunshi ƙananan samfura da yawa. Samfurin yana da sabis na dogon lokaci, aiki mai ƙarfi, da ɗorewa mai girma, da dai sauransu. Ƙaƙƙarfan sawun na'ura mai ɗaukar nauyi na Smart Weigh yana taimakawa mafi kyawun kowane tsarin bene. Mutum na iya cin gajiyar ɗaukan wannan samfurin, da kuma ikon ƙirƙirar wurin zama mai wadatuwar muhalli mai inganci. Jagorar daidaitawa ta atomatik na injin marufi na Smart Weigh yana tabbatar da madaidaicin matsayi.

Tun da mun ɗauki tsauraran tsarin kula da sharar, adadin sharar ya ragu sosai. Wannan shirin ya ƙunshi abubuwa da yawa, gami da dabarun amfani da albarkatu, ƙayyadaddun fitarwa, da amfani da sharar gida. Tuntuɓi!