Shin rayuwar masana'antu na kayan marufi abinci, yanzu ya bazu zuwa yawancin masana'antun sarrafa madaidaicin, amfani da
injin marufi don kayan aikin ƙarfe, suna taka ƙarin rawar kariya da ɗanshi da ƙura.
Injin marufi Vacuum na iya fitar da iska ta atomatik a cikin jakar, ta cimma cikakke bayan aikin rufe injin.
Fasahar fakitin Vacuum ta samo asali ne a cikin 1940s.
A 1950, polyester, polyethylene filastik fim nasarar amfani da injin marufi, tun sa'an nan, injin marufi da samun sauri ci gaba.
Vacuum
injin shiryawa ana amfani dashi sau da yawa a cikin masana'antar abinci, saboda bayan fakitin marufi, antioxidant abinci, don cimma manufar adana dogon lokaci.
Ya dace da yankan nama daskararre, sabon nama mai sanyi, samfuran waken soya kamar nama, abincin teku, abincin abun ciye-ciye, samfuran magunguna, kayan aikin likitanci, kayan lantarki, samfuran masana'antar kayan aikin kayan masarufi irin su vacuum ko fakitin iskar gas, marufi ya zama yanayi a cikin marufi abinci. zuwa gaba.
Hakanan yana da sauƙin dubawa da ƙidaya.
yawancin abokan ciniki suna siyan injin tattara kayan injin ba su san yadda za a zaɓi samfurin da ya dace ba daga adadi mai yawa.
Ma'aikatanmu na tallace-tallace za su kasance bisa ga samfuran abokin ciniki suna ba da shawarar girman da halaye na ƙirar injin tattara kayan injin.
Ko kuna buƙatar dumama sau biyu matsala ce mai mahimmanci, ya kamata ya zama yadda za a yi hukunci?
bayan dumama shine a sanya jakar da aka rufe a cikin lokaci, sanya samfuran su kiyaye yanayin injin, zaɓi gefe ɗaya ko gefen biyu ya dogara da kauri daga cikin jakar da siffar.
Jakar abokan ciniki da yawa shine M siffar, wato ɗaukar jakar nadawa.
Lokacin haɗakarwa biyu, jakar da ke tsakiyar ta ninka da yadudduka huɗu.
Idan ka yi amfani da injin marufi guda biyu na dumama, to za a sami mannen bangare biyu, amma Layer Layer ya yi kauri sosai kuma ba shi da sauƙi a haɗa shi, lokacin da injin marufi mai dumama dumama da ake amfani da shi don rufewa.
Har ila yau, dole ne abokin ciniki ya ce, za su iya tsawaita gefe ɗaya na lokacin dumama.
Mun kuma yi gwajin, idan muka kawai tsawanta lokacin dumama, zai iya bayyana sabon abu na gida biyu guga.
don haka injin marufi guda ɗaya na dumama ba zai iya ɗaukar jakar lilin flange guda huɗu ba, dole ne a yi amfani da dumama gefe biyu.
Akwai da yawa tip game da injin shirya abubuwa da aka bayar suna cikin gidan yanar gizon injin marufi, abokan ciniki masu sha'awar za su iya duba rukunin yanar gizon, ko kiran rukunin yanar gizon don shawara.
Smart Weigh
Packaging Machinery Co., Ltd yana tunanin cewa kamfanoni za su iya guje wa zaɓi na wucin gadi tsakanin ƙididdigewa da sarrafa haɗarin haɗari, ba da damar duka biyu su taka muhimmiyar rawa wajen haɓakawa da tantance haɗari.
Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd yana ba da wanda zai taimaka muku ma'aunin nauyi da yawa a cikin dorewa kuma amintaccen hanya. Don ƙarin koyo, je zuwa Smart Weighing And
Packing Machine.
Kamfaninmu yana da ƙwararrun masana'antar awo musamman ma'aunin nauyi.
Masana'antun masana'antu suna canzawa da sauri, don haka, don Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd, samun damar haɓakawa da daidaitawa kamar yadda canjin kasuwa ke da mahimmanci.
Abubuwan da ke sama kawai ɓangaren misalan ne game da awo, don ƙarin bayani, da fatan za a danna nan Smart Weighing And
Packing Machine.