Muna da ƙwarewa da yawaatomatik marufi inji kuma zai iya samar muku da injunan tattara kaya iri-iri, gami dainjunan shiryawa a tsaye,injunan marufi da aka riga aka yi,injunan shiryawa foda, da sauransu.
Ga misalai guda hudu:
1. Babban inganci VFFS Don Abincin Abinci
Muinji cika hatimi shiryawa inji ba da damar yin awo da marufi da sauri cikin kankanin lokaci. Yin jaka, aunawa, cikawa, rufewa, bugu, yankan, da kuma gamawa duk ana iya yin su a cikin aiki ɗaya godiya ga allon taɓawa da ingantaccen tsarin kulawa.
Dalla-dalla ga ɗaya daga cikinmanyan kwakwalwan kwamfutainjunan marufi na tsaye za a iya gani a kasa.
Samfura | SW-PL1 | Tsari | SIEMENS PLC kasuwar kasuwa tsarin |
Matsayin hana ruwa | IP65 | Daidaito | ±0.1-1.5 g |
Kayan jaka | Laminated ko PE fim | Hanyar aunawa | Load cell |
Kwamitin sarrafawa | 7” ko kuma 10” kariyar tabawa | Tushen wutan lantarki | 5.95 kW |
Amfanin iska | 1.5m3/min | Wutar lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
Tsawon nauyi | 10-1000 g (10 kai); 10-2000 g (14 kai) | ||
Gudu | 30-50 jakunkuna/min (na al'ada) | ||
2. Babban Daidaito injunan tattara jakar da aka riga aka yi don abinci mai kumbura
Thena'urar tattara kayan da aka riga aka yi zai iya auna samfurin daidai. Dangane da halayen kayan,na'urorin tattara kaya masu sarrafa kansu shirya nau'ikan jaka iri-iri. Candy, hatsi, cakulan, biscuits, naman naman sa, da sauran kayan abinci masu kumbura duk na'urar tattara fakitin doypack na iya cika su.

3. The Powder Packing Machine Ƙara Tsabta
Powder marufi kayan aiki iya taimaka tare da tsaftar wurin aiki. Wannan sabodafoda shirya kayan aiki suna da na'urorin rufewa don hana foda yadawa. Wannan zai iya taimaka wa ma'aikatan ku suyi aiki a cikin yanayi mai tsabta da aminci.
Lokacin tattara sinadarai masu haɗari ga ɗan adam, tsarin rufewar injin ɗin foda zai iya ware foda daga jikin ɗan adam, yana kare lafiyar ma'aikaci da lafiya.
Kalmomin Fina
Gabaɗaya, akwai fa'idodi da yawa don amfaniinjin aunawa ta atomatik cika injinan tattara kaya a cikin kasuwancin ku. Za su iya taimakawa wajen haɓaka inganci, daidaito, har ma da taimakawa wajen ƙirƙirar yanayi mai tsafta. Don haka, idan kuna neman hanyoyin inganta kasuwancin ku, la'akari da saka hannun jari a wasumultifunction shiryawa inji.
A ƙarshe don ku haɗa datsarin marufi na tsaye da kumatsarin marufi da aka riga aka yi zanen abun ciki:


TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya
Injinan Marufi masu alaƙa
Tuntube mu, za mu iya ba ku ƙwararrun marufi abinci turnkey mafita

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki