Lokacin da abokin ciniki daga Italiya, mai sayar da abincin teku, ya neme mu don mafi kyawun mafita don auna kifin daskararre, Smart Weigh ya ba da.kifin haduwa awo,na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik.
Smart Weight ya fitar da wani sabo linzamin kwamfuta ma'aunin nauyi don kifi. A SW-LC18 ne mai tsada-tasiri da ingantaccen auna bayani domin kayyade te mafi dace hade ga manufa nauyi.

Shugaban cylindrical mai santsi yana da kyau don auna kayan m. Ma'aunin ma'aunin kai da yawa zai lissafta mafi dacewa hade da ma'aunin nauyi, bayan haka za a fitar da kayan ta hanyar turawa ta atomatik.

Hannun da aka ƙi yarda zai duba kayan ta atomatik idan yana da kiba ko mara nauyi.


Taba allo da motherboard, mai sauƙin aiki, ƙarin kwanciyar hankali.
\
1.18 kawunan mizani hade awo yana ba da damar lissafin haɗuwa da sauri.Duk bel masu auna ana sifili ta atomatik don ingantattun daidaito.
2. Duk hoppers suna da sauƙin tsaftacewa; godiya ga IP65 ƙura da gina ruwa.
3. Yana da sauƙin aiki kuma mara tsada.
4. Babban dacewa: lokacin da aka haɗa shi da bel mai ɗaukar kaya da na'ura mai ɗaukar kaya, atsarin awo da marufi za a iya halitta.
5. Girman ma'auni yana musamman bisa ga halaye na samfur.
6. Ana iya canza saurin bel ɗin don dacewa da fasalulluka na samfura daban-daban.
Samfura | SW-LC18 |
Nauyin Kai | 18 hops |
Iyawa | 1-10 kg |
Tsawon Hopper | 300 mm |
Gudu | 5-30 fakiti/min |
Tushen wutan lantarki | 1.0 KW |
Hanyar Auna | Load cell |
Daidaito | ± 0.1-5.0 grams (ya dogara da ainihin samfurori) |
Laifin Sarrafa | 10" tabawa |
Wutar lantarki | 220V, 50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
Tsarin Tuƙi | Motar Stepper |
Sadarwar magana ta haɗa da sauti, kalmomi

Thebel multihead awo ya dace don auna samfuran kamar kifi, lobster, da sauran abincin teku waɗanda ke da sifar da ba ta dace ba, babban juzu'in naúrar, ko kuma a sauƙaƙe ana lalata su yayin aikin auna.


TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya
Injinan Marufi masu alaƙa
Tuntube mu, za mu iya ba ku ƙwararrun marufi abinci turnkey mafita

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki