Lokacin siyan injuna don sabuwar masana'anta da aka gina, akwai yuwuwar ɗaukar sharuɗɗan da za ku iya ci karo da su - na'urar tattara kaya da na'ura mai yin jaka.
Idan kun yi imani waɗannan sharuɗɗan guda biyu iri ɗaya ne, bari mu ba ku haske. Ba haka lamarin yake ba. Duk waɗannan nau'ikan injin guda biyu, yayin da suke aiwatar da manufa iri ɗaya, sun bambanta ta fuskoki da yawa.
Kuna son sanin menene bambance-bambancen waɗannan nau'ikan injina guda biyu? Ci gaba a kasa don gano.
Injin Marufi Mai Yin Jaka

Na'ura mai yin jaka tana nufin injinan samar da wata jaka ta musamman.
Nau'in samar da jaka, dangane da kayan, ya dogara da injin buɗaɗɗen jakar da kuke amfani da shi. Ana amfani da waɗannan injunan galibi a cikin kamfanonin da ke kera da siyar da siyayya, robobi, ko wasu nau'ikan jaka.
Wadannan jakunkuna da aka samar ba kawai ana sayar da su a kasuwa ba amma ana amfani da su amma kamfanoni da yawa da kansu don adana kayansu.
Injin tattara kaya

Injin tattara kayan jaka, kamar yadda ake magana da sunanta, injina ne waɗanda ke taimakawa haɗa samfuran cikin marufi daban-daban.
Injin yana ɗaukar samfuran da ake buƙata kuma, duk da girmansa, yana cikawa da tattara su cikin jakunkuna daban-daban, yana tabbatar da cewa sun shirya tafiya. Yayin da injin ke yin kirfa na hannu kusa da kowa tare da ingantaccen ingancin sa, akwai wata fa'ida.
Idan samfurin da aka cika yana da alaƙa da abinci ko wani abu wanda zai ɗauki ranar karewa da masana'anta, injin, lokacin tattara kaya, yana buga waɗannan kwanukan akan fim ɗin shima.
Don haka, tare da fa'idodi da yawa, tsari mai sauƙi, injuna mai sauƙi, da ikon yin aiki na dogon lokaci, wannan keɓantaccen gini na watsa injin yana ɗaya daga cikin ingantattun kayan tattarawa da za ku iya samun hannunku.
Wanne Daga Cikin Biyu Akafi Amfani?
Injin tattara kayan jaka shine abin da ke ɗaukar forte lokacin da kuka ga kwatance tsakanin waɗannan biyun. Wannan saboda a koyaushe mutane suna neman injuna ko samfuran da ke sauƙaƙa rayuwa. Don haka, menene mafi kyawun injin da ke hana duk wani aikin marufi a cikin kamfani, ba wai kawai ceton ku lokaci bane har ma da yawan albashin aiki?
Na'ura mai ɗaukar jaka tana da ingantacciyar na'ura kuma tana ɗaukar fa'idodi da yawa a gare ta. Wasu daga cikin waɗannan an ambaci su a ƙasa.
· Cikakken atomatik:
Wannan yana nufin cewa na'urar ba ta dogara da ƙarfin ɗan adam ba. Dukkan ayyuka, daga ciyarwa zuwa tambarin ƙarewar, zasu dogara da injin kanta.
· Harsuna da yawa:
Mafi kyawun sashi game da injinan shine ana iya aiki dashi cikin yaruka da yawa. Don haka, ko da wane yanki na duniya kamfanin ku yake, wannan injin zai kasance da sauƙin amfani ga gungun mutane daban-daban.
· Maɗaukakin Maɗaukaki, Daidaitawa, da Gudu:
Ganin yawan samar da kayan, kamfanoni suna buƙatar injuna waɗanda za su iya ɗauka da sauri, tattarawa, da aika kayan ba tare da ja da baya ba. Wannan shi ne ainihin abin da na'urar tattara kaya za ta yi.
Zai ɗauki duk abin da aka auna kuma ya tattara su a cikin matsayi daban-daban da sauri kuma tare da daidaitattun daidaito ba tare da haifar da matsala mai yawa ba.
· Sauƙin Tsaftace
Ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da kowane injin ya kamata ya yi la'akari da shi shine yadda sauƙin tsaftace shi.
Wannan shi ne saboda, a tsakanin duk abin da ake sarrafawa, na'urar tana son yin ƙazanta kuma tana riƙe da tarkace maras so, wanda zai iya haifar da lalacewa ga duk samfurori da yawa da za a cika a nan gaba.
Bayan sarrafa kowace rana, tsaftace injin kafin sake kunna shi gobe yana da mahimmanci. Injin tattara kayan jaka iri ɗaya ne kuma mai sauƙin tsaftacewa, don haka babban siye.
Inda za'a sayi Injin tattara Jaka?
Idan fa'idodin na'urar tattara kaya da ke sama sun burge ku, muna da tabbacin za ku yi tunanin siyan ɗaya idan kun kasance mai masana'anta. To, ba lallai ne ku nemi wurare da yawa a yanzu ba, saboda mun kawo mafi kyau a cikin kasuwancin.
Smart Weigh yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masana'antun injin a cikin kasuwancin. Injin tattara kayan jaka na musamman da suke bayarwa ba kawai zai ba ku sakamako na musamman ba amma kuma zai daɗe ku.
Injin tattara kaya a tsaye da injinan jujjuya kayan aikinmu na musamman ne kuma waɗanda yakamata ku bincika.
Marubuci: Smartweigh-Multihead Weigh
Marubuci: Smartweigh-Multihead Weigh Manufacturers
Marubuci: Smartweigh-Ma'aunin Madaidaici
Marubuci: Smartweigh-Injin Ma'aunin Ma'aunin Layi na Layi
Marubuci: Smartweigh-Multihead Weigh Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Tray Denester
Marubuci: Smartweigh-Clamshell Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Nauyin Haɗawa
Marubuci: Smartweigh-Injin Packing Doypack
Marubuci: Smartweigh-Injin shirya Jakar da aka riga aka yi
Marubuci: Smartweigh-Rotary Packing Machine
Marubuci: Smartweigh-Injin Marufi A tsaye
Marubuci: Smartweigh-Injin Packing VFFS
TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya
Injinan Marufi masu alaƙa
Tuntube mu, za mu iya ba ku ƙwararrun marufi abinci turnkey mafita

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki