Idan ya zo ga masana'antar abinci na dabbobi, marufi yana taka rawar gani fiye da yadda mutane da yawa suka fahimta. Ba wai kawai game da siyar da kayayyaki ba, amma marufi mai kyau zai ba ku ingantaccen inganci da tabbatar da tsafta na dogon lokaci.
Ya shafi kowane nau'in abinci na dabbobi, gami da abinci mai raɗaɗi kamar kibble ko abin tauna. Kuna buƙatar tabbatar da marufin abinci ya yi daidai, musamman idan kuna da ɗanɗanar abincin dabbobi.
A nan ne kuke buƙatar injin tattara kayan abinci na dabbobi daidai.
Don haka, tambayar ita ce ta yaya za ku zaɓi ingantacciyar na'ura don kamfanin ku? Bari mu gano.
Akwai nau'ikan kayan tattara kayan abinci na dabbobi da zaku iya zaɓa daga ciki.
Ba duka injinan tattara kaya ne aka gina su ba. Dangane da nau'in abincin dabbobin da kuke sarrafa da kuma burin samarwa ku, zaku so ku zaɓi tsarin da ya dace da bukatunku. Ga mashahuran mafita guda uku da ya kamata ku sani game da su:
Idan daidaito shine babban burin ku, Smart Weigh Multi-head weighter tsarin tattara kayan abinci ya dace da ku.
Yana don busassun kayayyakin, kamar kibble da pellets, kuma za ku iya amfani da shi don shirya wasu ƙananan magunguna.
Kamar yadda sunan ke nunawa, yana iya auna sassa da yawa lokaci guda. Yana ƙaruwa da saurin samarwa sosai. Kowane kai yana auna ƙaramin yanki. Kamar yadda injin yana da kawuna da yawa, zaku iya tsammanin lokacin aiwatarwa cikin sauri.
Ana ba da shawarar injin ɗin don babban masana'anta wanda dole ne ya tattara dubunnan raka'a na abincin dabbobi kowace rana.

Na gaba, idan kun kasance ƙananan kasuwanci ko alamar girma, Ma'aunin Linear zai iya zama mafi kyawun tsarin ku.
Siffa ta musamman na na'ura mai auna ma'aunin dabbobin dabba shine sassauci. Yana iya auna girman jaka daban-daban da nau'ikan samfura. Yana gudana a matsakaicin matsakaici, isa ga ƙaramin kamfani.
Smart Weigh's Linear Weigher yana ba da ingantaccen bayani ga waɗanda ke buƙatar daidaito tsakanin iyawa, daidaito, da sauƙin amfani.
Kuna son wani abu mai ci gaba? Bincika na'ura mai ɗaukar nauyi ta Smart Weight Atomatik ɗin tattara kaya don abincin dabbobi.
Injin na iya yin kumfa (idan ana buƙata), cika shi da abinci, sannan a rufe shi.
Yana aiki don kowane nau'in abinci, ko kuna son shirya busasshen abincin dabbobi ko kayan abinci mai ɗanɗano.
Aljihu yana ba abokan cinikin ku jin daɗin ƙimar ƙima. Idan wannan shine wani abu da alamar ku ke wakilta, kuna buƙatar samun wannan.

Yanzu da kuka san nau'ikan injinan da ake da su, bari mu yi magana game da yadda zaku iya yin zaɓi mafi kyau don kasuwancin ku.
Zaɓan inji ba kawai game da ɗaukar mafi girma ko mafi sauri samfurin ba. Maimakon haka, game da nemo abin da ya dace da bukatunku da gaske.
Yawancin kamfanonin abinci na dabbobi suna ba da nau'ikan abinci kaɗan. Anan, kuna buƙatar la'akari da irin nau'in abincin dabbobi kuke tattarawa. Idan kuna da magunguna masu ɗanɗano sosai, yakamata ku zaɓi injin da ke sarrafa marufin abinci ba tare da toshewa ba.
A gefe guda, idan samfuran ku suna da farashi fiye da matsakaici, kuna buƙatar tafiya tare da marufi masu inganci.
Kuna tattara ɗaruruwan jaka a rana ko dubbai? Fitowar da ake sa ran za ta ƙayyade girman da saurin injin ɗin da kuke buƙata.
Don babban kamfani, kuna buƙatar saurin kisa da sauri don cimma burin samar da ku. Don haka, injin marufi da yawa ya dace da ku a wannan yanayin.
Yayin da kuke shirya abinci don dabbobin gida, kuna buƙatar kiyaye aminci yayin zabar injin marufi. Ya kamata ya kasance yana da ƙirar tsafta, masu tsaro don ma'aikatan ku, samfurin ƙarshe ya kamata ya kasance lafiya ga dabbobi, da sauransu.
A cikin sauƙi, ya kamata ku nemi amincin samfurin ƙarshe da masu aiki.
Kamfanin yana taka muhimmiyar rawa a nan. Smart Weigh yana ba da mafi kyawun fasalulluka na aminci ga masu aiki, kuma fitowar ta zo tare da kiyaye amincin duniya. Kamfanin yana da duk takaddun amincin da ake buƙata don injin tattara kayan abinci na dabbobi.
Idan ya zo ga na'urorin tattara kayan abinci na dabbobi, atomatik ba kawai wani yanayi ba ne; abu ne da ya zama dole, musamman idan kun kasance babban kamfani ne na tsakiya zuwa babba.
Cikakken tsarin atomatik yana sarrafa cikawa, rufewa, da kuma wani lokacin har ma da lakabi,
Ba duk kasuwancin ke da buƙatun marufi iri ɗaya ba. Wataƙila kuna bayar da girman jaka daban-daban, nau'ikan rufewa na musamman, ƙimar ƙima, ko ƙirar marufi na musamman.
Zaɓin na'ura wanda za'a iya keɓance shi zuwa layin samfur naku babban saka hannun jari ne. Lokacin da kake son yin saka hannun jari mai wayo, je zuwa Smart Weigh. Cika fom ɗin tuntuɓar tare da buƙatun ku, kuma ƙungiyar za ta bincika.
Ƙarshe amma ba kalla ba, kuna buƙatar farashin samfurin. Duk da yake yana da jaraba don mayar da hankali kawai akan farashi na gaba, yana da mahimmanci a yi la'akari da kashe kuɗi na dogon lokaci.
Yi tunani game da kiyayewa, samin kayan gyara, da matakin tallafin mai samarwa, kuma kuna iya ganin adadin ma'aikatan da ake buƙata don sarrafa injin.
Na'ura mai ɗan ƙaramin tsada wacce ke da sauƙin kulawa zai iya ceton ku kuɗi da yawa tsawon rayuwarsa idan aka kwatanta da mai rahusa wanda ke buƙatar gyara akai-akai.
Ko da mafi kyawun na'ura na iya haifar da matsala idan ta fito daga mai siyar da ba ta tallafa muku da kyau. Ga yadda za a zabi mai kaya da za ku iya amincewa:
Muna ba da shawarar tafiya tare da kamfanonin da ke da suna a cikin masana'antu. Kuna iya duba wannan ta yawan abokan cinikin da suke da su, masu ba da kayayyaki da suke da su, da sauransu. Smart Weigh yana aiki tare da manyan kamfanoni kamar Mitsubishi, Schneider Electric, Siemens, da sauransu.
Kwarewa al'amura. Mai ba da kayayyaki tare da zurfin ilimin masana'antu na iya taimaka muku jagora zuwa mafita mai kyau. Smart Weigh ya kasance a cikin masana'antar tsawon shekaru 12 da suka gabata, yana nuna ƙwarewar da ake buƙata don sarrafa samfuran.
Dangantakar da mai samar da ku bai kamata ta ƙare ba bayan siyan. Smart Weigh yana ba da goyan bayan tallace-tallace mai ƙarfi, gami da shigarwa, horo, da sabis mai gudana.
Har yanzu a rude? Ga yawancin kasuwancin, idan kasafin kuɗin ku ya ba da izini, ya kamata ku fi son Smart Weigh Multihead Weigher Food Packing System. Idan kuna da kwararan kuɗi masu kyau, tafi tare da Smart Weigh Atomatik Packing Pouch Machine.
TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya
Injinan Marufi masu alaƙa
Tuntube mu, za mu iya ba ku ƙwararrun marufi abinci turnkey mafita

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki