Shin ya kamata tsarin tattarawa ya zama mai sarrafa kansa?

Disamba 22, 2022

Muna rayuwa ne a zamanin da mutum-mutumi da tsarin AI na ci gaba ke wuce gona da iri a cikin masana'antar. Duk da haka, har yanzu akwai wasu masana'antu inda mutane da na'urori na zamani ke aiki don tattarawa.

Misali, kera kowane samfur ana yin ta da injina. Anan aikin tattarawa da tambari mutane ne ke yin su a wasu lokuta, kuma har yanzu ɗan adam yana canza kayayyaki da kayayyaki. Za su iya matsawa yawancin wannan aikin zuwa makamai da injuna na mutum-mutumi, ko da yake har yanzu yana da nisa a gaba.

Wannan labarin zai tattauna sabuwar hanyar wannan tsari mai sarrafa kansa da kuma yadda yake amfanar masana'antu.

Me yasa Tsarin tattarawa Mai sarrafa kansa ya fi tsarin tattara kayan hannu?

Shirya samfuran ku na ƙarshe tare da taimakon robots da matakai masu sarrafa kansa ya fi tsarin tattarawa na hannu saboda hanyoyin tattara kaya na atomatik suna da fa'idodi da yawa kuma an yi niyya don samun riba ga masana'antun marufi da sauran masana'antun saboda ɗaukar ƙarancin aiki.

Babban fa'ida da dalilin amfani da tattarawar atomatik shine yana rage farashi ta hanyar kawar da ma'aikatan da ke da alhakin tattara samfuran ku na ƙarshe.

Na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa kuma tana kiyaye lafiyar ɗan adam kuma tsarin sarrafa kansa yana yin duk aikin injin. Kuna iya samun na'ura mai sarrafa kayan aiki da aka haɓaka tare da ingantaccen tsari da kayan aiki da ingantaccen farashi. Tsarin marufi na iya ɗaukar kaya fiye da mutane. Sakamakon haka, ma'aikatan suna barin wurin tattara kaya kuma suna aiki akan wasu ayyuka kamar rarraba kayayyaki da adanawa.

Idan babu wani ɗan adam da ke yawo a kusa da na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa, yana rage haɗarin kowane mummunan lamari kuma yana samar da yanayin aiki mai aminci.

Halaye masu kyau da mara kyau

Kodayake tsarin tattarawa na atomatik yana da fa'ida, yana ƙara yawan aiki, kuma yana rage farashi, kawai za ku iya dogara da mutummutumi da injina ko da a cikin tsarin tattarawa mai sarrafa kansa.

Mai aiki koyaushe yana buƙatar ci gaba da bincika yanayin injin kuma sanya abubuwa suyi aiki cikin sauƙi yayin aiki tare da injin marufi mai sarrafa kansa saboda komai yana zuwa tare da abubuwa masu kyau da mara kyau.

Mummunan al'amari na waɗannan matakan tattarawa mai sarrafa kansa shine cewa dole ne ku mai da hankali kan ragowar kayan. Mai aiki ya kamata ya ciyar da samfuran akan lokaci don kiyaye injin yana gudana lafiyayye kuma duba idan an gama buhunan da aka ƙera ko nadi. 

Me yasa ya kamata ku yi amfani da tattarawar atomatik?

Intanit ya sa rayuwarmu ta kasance mai sauƙi da kuma farin ciki fiye da kowane lokaci. Za mu iya siyan komai daga gidajen yanar gizon e-commerce kuma mu isar da shi zuwa ƙofar mu ba tare da ƙoƙari ba.

Wani lokaci kwashe kayanmu yana kara burge mu, wani lokacin kuma kayan sun cika sosai har ya zama da wuya a kwashe su, kuma cikin takaici, mukan kwashe akwatin. Yawancin mutane suna son yin odar abubuwa daga Amazon; taba mamakin me yasa? Ko da yake ingancin samfurin su yana da kyau, ana iya samun damar kwashe kayan da aka kawo. Mai amfani kawai ya yanke tef ɗin ya buɗe akwatin.

Wannan yana haifar da kyakkyawar niyya ga kamfani saboda ba lallai ne abokin cinikin ku ya sha wahala tare da kwashe kayan ba, kuma yana yiwuwa ne kawai saboda tsarin tattarawa ta atomatik. Tsarin marufi mai sarrafa kansa yana amfani da ƙayyadaddun umarni, yana sauƙaƙa wa abokin ciniki don cire kayansu. 

Dalilai 5 na Amfani da Shirya Ta atomatik

Bisa ga bincikenmu da hukuncinmu, ga ƴan abubuwan da ke tabbatar da cewa ya kamata tsarin tattara kaya ya zama mai sarrafa kansa maimakon da hannu.

Ya Inganta Gudu da inganci.

Kodayake tsarin tattarawa na atomatik yana da fa'ida ga masana'antu da yawa, irin wannan tsarin tattarawa ya fi fa'ida da tasiri ga manyan masana'antu da masana'antun kayan aikin mega.

Na'ura mai ɗaukar nauyi na Multihead da tsarin tattarawa ta atomatik an san shi don haɓaka yawan aiki, kuma a cikin manyan masana'antu, yana da fa'ida sosai saboda saurin su.

Wannan tsari na iya tattara ɗaruruwan kayayyaki a cikin ƙiftawar ido yana ba masana'antun ƙarin sarari don samun riba ta hanyar haɓaka ƙimar samarwa ba tare da haɗarin amincin samfurin ba.

Ya Rage Raunin Ma'aikata.

Shirya kowane samfur aiki ne mai wahala. Dole ne ku yi aiki tare da kayan aiki masu nauyi, kuma yin aiki tare da irin waɗannan inji yana buƙatar kulawa mai yawa. Ko da na ɗan lokaci, idan ka shagala, za ka iya kasada rayuwarka.

Na tsawon lokaci, ɗan adam ba zai iya kula da matakin maida hankali da kuzari iri ɗaya ba, wanda zai iya zama haɗari.

Na'ura mai sarrafa kansa ta atomatik yana rage haɗarin rauni saboda duk ayyuka masu nauyi da suka shafi yin samfur an sanya su zuwa tsarin AI. Tsari mai sarrafa kansa na iya aiki muddin kuna sabunta tsarin ku kuma ku inganta shi lokaci zuwa lokaci.

Sarrafa Mafi Girma da Daidaitawa.

Tsarin tattarawa na hannu yana da kyau sosai idan aka yi amfani da shi akan ƙananan matakan masana'antu saboda babu samfuran da yawa da za'a cushe ko samfurori masu laushi waɗanda ke buƙatar kulawa. Ana yin tattara kayan hannu ko dai ta mutane ne ko ta mutane da bots.

Amma har yanzu, akwai damar yin kuskure yayin tattara kaya. Ba kome yadda ka kasance cikakke a cikin aikinka har yanzu. Akwai wurin kuskuren ɗan adam. A cikin manyan masana'antu.

Tsarin shiryawa na atomatik yana da tasiri sosai saboda hangen nesa na ci gaba da sauran kayan aikin hi-tech, yin aiki mai sauƙi da kuskure ta hanyar kiyaye aikin inganci da kiyaye abubuwa bisa ga ma'auni.

Sifili Downtime.

A cikin tsarin tattara kayan aikin hannu, dole ne aiki ya huta, kuma wani lokacin aikin tattara kaya yana raguwa saboda ɗan adam ba zai iya ci gaba da aiki da makamashi iri ɗaya ba. Amma tsarin tattarawa na atomatik yana dogara ne akan injuna na ci gaba da kayan aiki waɗanda zasu iya aiki a jere ba tare da karya ko rage yawan aiki ba. 

Ƙananan ƙullun.

Don haɓaka yawan aikin ku, tsarin tattarawa mai sarrafa kansa zaɓi ne kawai idan kuna neman ƙarin aiki a cikin ƙasan lokaci. Wannan tsari zai kara yawan riba da kuma adana lokaci kuma ya zama mai tsada.

Aikin ɗan adam ba shi da sauri sosai kuma ba ya da fa'ida, ƙari ga kamfanoni suma dole ne su kula da haɗarin rayuwarsu. Yawancin abubuwa daban-daban na iya zama sanadin kwalabe ga kamfanonin marufi, kuma tsarin tattarawa ta atomatik shine kawai zaɓi.


Inda Za A Sayi Kayan Aikin Marufi Na atomatik Daga?

 Smart Weigh Packaging Machinery Co., Ltd. a Guangdong  sanannen masana'anta ne na injunan aunawa da marufi wanda ya ƙware a cikin ƙira, samarwa, da shigarwa na manyan ma'aunin nauyi, madaidaiciyar ma'aunin Multihead, ma'aunin linzamin kwamfuta, ma'aunin ma'auni, na'urorin gano ƙarfe, da cikakken awo da tattara samfuran layin don saduwa daban-daban na musamman na musamman. bukatun.

Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 2012, ƙera na'urorin tattara kayan masarufi na Smart Weigh sun gane kuma sun fahimci matsalolin da masana'antar abinci ke fuskanta.

ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙera Kayan Kayan Aiki na Smart Weigh tare da haɗin gwiwa tare da duk abokan haɗin gwiwa suna haɓaka hanyoyin sarrafa sarrafa kai na zamani don aunawa, tattarawa, lakabi, da sarrafa abinci da kayan abinci.


Bayanai na asali
  • Shekara ta kafa
    --
  • Nau'in kasuwanci
    --
  • Kasar / yanki
    --
  • Babban masana'antu
    --
  • MAFARKI MAI GIRMA
    --
  • Kulawa da Jagora
    --
  • Duka ma'aikata
    --
  • Shekara-iri fitarwa
    --
  • Kasuwancin Fiew
    --
  • Hakikanin abokan ciniki
    --
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa