Tsarin injin marufi a tsaye, sanye take da ma'aunin kai da yawa, gano ƙarfe& duba ma'auni da na'ura mai alama, na iya kammala awo ta atomatik, ƙirƙirar jaka, cikawa, rufewa, yankan, lakabi, da cire samfuran da ke ɗauke da ƙarfe, samfuran ƙasa da nauyi ko kiba.




Na'ura mai marufi a tsaye, wanda ya dace da yin jakunkuna na matashin kai da jakunkuna na gusset, ta yin amfani da yin fim ɗin nadi, yankan atomatik da rufewa.

Multi head awo, dace da granular kayan, kamar goro, abun ciye-ciye, hatsi, da dai sauransu.

Samfura | SW-PL1 |
Tsari | Multihead awo a tsaye tsarin shiryawa |
Aikace-aikace | Samfurin granular |
Tsawon nauyi | 10-1000 g (10 kai); 10-2000 g (14 kai) |
Daidaito | ± 0.1-1.5 g |
Gudu | 30-50 jakunkuna/min (na al'ada) 50-70 jakunkuna/min (tagwayen servo) 70-120 jakunkuna / min (ci gaba da rufewa) |
Girman jaka | Nisa = 50-500mm, tsawon = 80-800mm (Ya dogara da ƙirar injin shiryawa) |
Salon jaka | Jakar matashin kai, jakan gusset, jakar da aka hatimce ta quad |
Kayan jaka | Laminated ko PE fim |
Hanyar aunawa | Load cell |
Hukuncin sarrafawa | 7" ko 10" tabawa |
Tushen wutan lantarki | 5.95 kW |
Amfanin iska | 1.5m3/min |
Wutar lantarki | 220V/50HZ ko 60HZ, lokaci guda |
Girman shiryarwa | 20 "ko 40" kwantena |

14 kawuna multihead awo
Siffofin
l IP65 mai hana ruwa, yi amfani da tsaftace ruwa kai tsaye, ajiye lokaci yayin tsaftacewa;
l Tsarin kulawa na yau da kullun, ƙarin kwanciyar hankali da ƙananan kuɗin kulawa;
l Ana iya bincika bayanan samarwa a kowane lokaci ko zazzagewa zuwa PC;
l Load ɗin tantanin halitta ko duba firikwensin hoto don biyan buƙatu daban-daban;
l Ayyukan juji da aka saita don dakatar da toshewa;
l Ƙirƙirar kwanon abinci na linzamin kwamfuta da zurfi don dakatar da ƙananan samfuran granule da ke fitowa;
l Koma zuwa fasalulluka na samfur, zaɓi ta atomatik ko daidaita girman girman ciyarwa;
l Abubuwan hulɗar abinci suna rarraba ba tare da kayan aiki ba, wanda ya fi sauƙi don tsaftacewa;
l Allon taɓawa na harsuna da yawa don abokan ciniki daban-daban, Ingilishi, Faransanci, Sifen, da sauransu.

Injin shiryawa a tsaye
Aikace-aikace
Ya dace da nau'ikan kayan aunawa da yawa, da fim a cikin nadi kafa da rufewa, galibi don masana'antar abinci da masana'antar abinci, irin wannan abinci mai kauri, , gyada, popcorn, iri na masara, sukari, kusoshi da gishiri da sauransu.
Siffofin
l Mitsubishi PLC tsarin kula da, mafi kwanciyar hankali da daidaiton siginar fitarwa, yin jaka, aunawa, cikawa, bugu, yanke, gama a cikin aiki ɗaya;
l Akwatunan kewayawa daban don sarrafa huhu da ikon sarrafawa. Ƙananan amo, kuma mafi kwanciyar hankali;
l Fim-jawo tare da motar servo don daidaito, ja bel tare da murfin don kare danshi;
l Bude ƙararrawar kofa kuma dakatar da injin yana gudana a kowane yanayi don ƙa'idodin aminci;
l Ana samun cibiyar fim ta atomatik (Na zaɓi);
l Sarrafa allon taɓawa kawai don daidaita karkacewar jaka. Aiki mai sauƙi;
l Fim a cikin abin nadi za a iya kulle da buɗe shi ta iska, dacewa yayin canza fim;

Aiki
1. Yana iya yin lakabi ga kowane samfurori tare da shimfidar wuri. Ƙarin tsari mai sassauƙa don jadawalin ƙira.
2. Shugaban lakabin da ya dace don daidaitawa, saurin lakabin yana aiki tare ta atomatik tare da saurin bel mai ɗaukar hoto don tabbatar da madaidaicin lakabin.
3. Saurin layin jigilar kaya, saurin bel ɗin matsa lamba da saurin fitarwar lakabin ana iya saitawa da canza su ta hanyar haɗin ɗan adam na PLC.
4. Yi amfani da sanannen nau'in PLC, matakan hawa ko servo motor, direba, firikwensin, da dai sauransu, daidaitawar abubuwan haɓaka mai kyau.
5. Za'a iya ba da mafita na lakabi daban-daban don shimfidar lebur, alamar zagaye, lakabin taper. Samfuri ɗaya na iya cim ma sitika ɗaya, lambobi biyu ko fiye da alamar lambobi, haka nan yana iya sitika ɗaya don gama gefe ɗaya, gefe biyu, gefe uku ko fiye da alamar gefe.
6. Za mu iya ba ku na'ura mai ba da izini na rotary tebur kwalban unscrambler, wanda za a iya haɗa kai tsaye a gaban na'ura mai lakabi, masu aiki za su iya sanya kwalabe a kan tebur na rotary, to, tebur na rotary zai aika da kwalabe zuwa na'ura mai lakabi zuwa lakabin. inji ta atomatik.
7. Yana kuma iya daidaita da nauyi checker, karfe injimin gano illa, Injin cika kwalban, injin capping, na'ura mai ɗaukar hoto, injin rufe fuska, inkjet / Laser / firintar TTO da sauransu.
Aikace-aikace
Flat surface jirgin labeling inji iya aiki ga kowane irin abubuwa da jirgin sama, lebur surface, gefe surface ko babban curvature surface kamar jaka, takarda, jaka, kati, littattafai, kwalaye, kwalba, gwangwani, tire da dai sauransu.Widely amfani a abinci, magani, sinadarai na yau da kullun, lantarki, ƙarfe, robobi da sauran masana'antu. Yana da na'urar coding kwanan wata na zaɓi, gane ranar coding akan lambobi.

Siffar
1.Share wannan firam da ƙin yarda don adana sarari da farashi;
2.User abokantaka don sarrafa duka na'ura a kan wannan allo;
3.Various gudun za a iya sarrafawa don ayyuka daban-daban;
4.High m karfe ganowa da high nauyi daidaici;
5.Reject hannu, turawa, iska duka da dai sauransu ƙin tsarin azaman zaɓi;
6.Production records za a iya sauke zuwa PC don bincike;
7.Reject bin tare da cikakken aikin ƙararrawa mai sauƙi don aiki na yau da kullum;
8. Duk bel din abinci ne& mai sauƙin kwancewa don tsaftacewa.
Ya dace don gano fakiti daban-daban sun haɗa da ƙarfe ko a'a, kuma nauyinsa ya cancanci ko babu.
Guangdong Smart fakitin awo yana haɗa kayan sarrafa abinci da mafita tare da tsarin fiye da 1000 da aka shigar a cikin ƙasashe sama da 50. Kamfanin yana ba da cikakkiyar kewayon kayan aunawa da kayan injin marufi, gami da ma'aunin noodle, ma'aunin salati, ma'aunin goro, ma'aunin nauyi na goro, ma'aunin cannabis na doka, ma'aunin nama, ma'aunin ma'aunin sanda, injunan marufi a tsaye, injinan shirya jakar jaka, tire. injin rufewas, injunan cika kwalba, da sauransu.

A cikin lokacin rikicin gaskiya, ana buƙatar samun amana. Shi ya sa zan so in yi amfani da wannan dama in bi ku a cikin tafiyar da muka yi a cikin shekaru 6 da suka gabata, shi ya sa zan so in yi amfani da wannan dama in bi ku cikin tafiyar shekaru 6 da suka gabata, tare da fatan zana hoto mai kyau. na wanene wannan Smart Weigh, shima abokin kasuwancin ku zai kasance.
TUNTUBE MU
Ginin B, Kunxin Masana'antu, No. 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Birnin Zhongshan, Lardin Guangdong, Sin, 528425
Yadda Muke Yi Haɗuwa Da Bayyana Duniya

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki