Waɗanne Matsalolin Ya Kamata A Biya Hankali ga Lokacin Shigarwa da Amfani da Ma'aunin Ma'auni

Nuwamba 25, 2022

Multihead ma'aunin nauyi ne ingantattun injuna waɗanda suka sanya samfuran awo a kowace masana'anta da sauƙi. Duk da yake injin yana da ban sha'awa, babu musun cewa ya zo da nauyi.

Don haka, kafin saka hannun jarin wannan na'ura, dole ne mutane su fahimci abubuwan da ke faruwa da kuma wace matsala ya kamata a kula da ita yayin sakawa da amfani da ma'aunin nauyi. 

Idan kai mai son sanin abubuwan da ya kamata a yi la'akari da su kafin saka hannun jari a wannan injin, to ka sauka a daidai wurin da ya dace. 


Abubuwan da za a yi la'akari da su Kafin Shigarwa da Amfani da Ma'aunin Ma'auni


Lokacin siyan injuna, masu amfani suna kashe kuɗi mai yawa; don haka, kafin siyan samfur, suna son tabbatar da cewa abin da suka saya shine kawai mafi kyau.

Hakazalika shine yanayin ma'aunin manyan kai. Kafin siyan wannan injin, yana da mahimmanci a fahimci matsalolin da za su iya tasowa da abubuwan da za a yi la'akari da su waɗanda ke guje musu. Anan akwai wasu abubuwan da yakamata kuyi la'akari da siyan ma'aunin kai da yawa.

1. Zai Iya Gudanar da Abubuwan da kuke So

Masana'antu suna aiwatar da kunshin abubuwa daban-daban amma kowane abu bai dace da su ba ma'aunin nauyi da yawa.

Yayin da injin yana da inganci don ɗaukar yawancin abinci da samfuran da ba su da alaƙa da abinci, za a iya samun ɗan dama cewa samfurin da kuke son haɗawa ba zai dace da yanayin injin ɗin da kuka saya ba.

Yana da mahimmanci da farko a zauna tare da tsara jerin samfuran da za su shiga cikin ma'auni sannan a tuntuɓi kayan tare da masana'antun ma'aunin nauyi da yawa kafin saka hannun jari a ɗaya.

2. Yana Duba Ingantattun Dake Bukata

Mataki na gaba ya kamata a yi la'akari da daidaito kafin shigar da na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa idan ba kwa son ta zama matsala daga baya.

Babban burin kowane kamfani lokacin siyan wannan na'ura mai ɗaukar nauyi mai yawa shine don tabbatar da inganci da ingantaccen awo. Kowane ma'aunin nauyi mai yawan kai yana ba da daidaito daban-daban wanda ya dogara da ƙimar tantanin halitta.

Don haka, kafin sakawa, dole ne mutum ya tabbatar da matakin daidaiton da ake so da ko ƙimar tantanin na'urar da kuka zaɓa zata iya isar da ita.

3. Yana Samar da Sauƙin Tsaftacewa da Kulawa

Wani muhimmin al'amari da za a yi la'akari da lokacin shigarwa da yin amfani da ma'aunin nauyi mai yawa shine tabbatar da cewa tsaftacewa da kiyaye shi yana da sauƙi.

Idan injin ɗin yana da alhakin haɗawa da tattara abubuwa daban-daban, don haka tsaftace injin kafin loda sabon tsari yana da mahimmanci don guje wa gurɓatawa da isar da samfuran tsabta da aminci.

Don bincika idan ma'aunin ku yana riƙe da fasaha mai sauƙin tsaftacewa, yakamata mutum yayi duba cikin fasali kamar ƙimar IP na injin, tare da sifar guga da sassa masu cirewa.

4. Karancin Amfani da Makamashi

Duk da yake ƙananan amfani da makamashi wani muhimmin al'amari ne da za a yi la'akari da shi don kiyaye tsarin kula da muhalli, babu musun cewa hauhawar hauhawar farashin kaya wani dalili ne da ya kamata a yi la'akari.

Na'ura mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi na multihead na iya haɗa nau'ikan ma'aunin nauyi daban-daban, kuma yana iya ɗaukar samfura iri-iri, yana ba da ƙarancin ƙimar amfani da makamashi don taimaka muku adana farashin sabis yayin kiyaye yanayin yanayin yanayi.

5. Dorewa

Lokacin sanya kuɗi mai yawa akan tebur, masu amfani dole ne su tabbatar da cewa injin da suke saka hannun jari yana da ɗorewa kuma zai ɗora su na dogon lokaci.

Yana iya zama babbar matsala idan, kafin shigarwa, mutum bai fahimci lokacin garanti da sauran kuzarin da ke tabbatar da injin ku yana ɗaukar dogon lokaci ba.

Don haka mayar da hankali kan garanti yayin siye da tabbatar da cewa an kiyaye shi da kyau yana da mahimmanci don injin ku ya daɗe.


A halin yanzu, akwai nau'i biyu na  Multihead weight packing machine  a gida da waje. Ɗayan shine ma'aunin haɗin kai da yawa. Dayan kuma shine ma'auni mai yawa. Na karshen na iya auna nauyi daban-daban ta hanyar kawuna masu auna da yawa, kowane mai auna hopper yana fitar da kaya zuwa na'urar lodi iri ɗaya, amma irin wannan ma'aunin ba shi da aikin haɗin gwiwa. Masu amfani yakamata su bambanta tsakanin su lokacin zabar ma'aunin manyan kai. In ba haka ba zai yi wahala sosai. Yana da wahala a cika buƙatun amfani. Multihead hade awo ne yafi amfani ga high-gudun da kuma high-madaidaici atomatik adadi awo na uniform da wadanda ba Uniform barbashi, na yau da kullum da kuma na yau da kullum da yawa kaya. Na farko yana da girma da haske, na biyu yana da sauƙin amfani. Rashin ruwa mara kyau. Kashi na uku shine abincin da ke da wahalar rabuwa. Rukuni na hudu shine abinci kunshe-kunshe masu lalacewa. Kashi na biyar shine abincin da aka daskare. Rukuni na shida shine kunnshi na zubar abinci. Rukuni na bakwai busasshen 'ya'yan itatuwa ne da kuma na musamman na gida.


A ina Zaku Iya Siyan Mafi kyawun Ma'aunin Ma'auni?

Yanzu da ka san duk abubuwan da ya kamata ka yi la'akari kafin sakawa da amfani da wannan ma'aunin haɗin don kada ya zama matsala, mataki na gaba shine siyan kayan aikin da aka fada. Nemo na'ura mai ɗaukar nauyi mai inganci da yawa wanda ba kawai na musamman bane a cikin aiki, amma yana da fa'ida a wasu fannonin ma ba shi da sauƙi.

Idan kai ne wanda ke neman na'ura mai inganci kuma mai ɗorewa wanda ba ya haifar da matsaloli da yawa, muna ba da shawarar ka bayar.Smart Weight a gwada.

Kamfanin shine mafi kyawun kasuwanci don samar da injunan masana'anta masu inganci, kuma muna da tabbacin ba za ku ji takaici da ayyukan sa ba. 


Kammalawa

Muna fatan wannan labarin ya isa ya taimake ku fahimtar duk abubuwan da za su iya zama matsala idan ba a yi la'akari da su ba kafin siyan ma'auni na multihead. 

 



Bayanai na asali
  • Shekara ta kafa
    --
  • Nau'in kasuwanci
    --
  • Kasar / yanki
    --
  • Babban masana'antu
    --
  • MAFARKI MAI GIRMA
    --
  • Kulawa da Jagora
    --
  • Duka ma'aikata
    --
  • Shekara-iri fitarwa
    --
  • Kasuwancin Fiew
    --
  • Hakikanin abokan ciniki
    --
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa