Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Wani abokin ciniki a Amurka ya yi odar layin marufi na abinci mai shirye-shirye daga Smart Weight. Sun ce tsarin marufi na abinci mai sauri mai cikakken sarrafa kansa. Yana aiki da kyau don samar da mafita don aunawa ga gaurayawan mai, mai mannewa, da sinadarai da yawa, kuma injin yana aiki da kyau a cikin yanayi mai danshi, acidic da alkaline.

Smart Weigh ta ƙirƙiro injin auna tire da marufi don kayayyakin abinci da aka shirya don ci wanda zai iya ɗaukar kimanin tire 25 a minti ɗaya (25 x mintuna 60 x awanni 8 = tire 12,000 a rana), tare da aunawa ta atomatik, gano tire mara komai, loda tire, cikawa, wanke iskar gas, yanke fim ɗin birgima, rufewa, fitar da kaya da tattara sharar gida.

Smart Weight yana ba ku na'urori masu auna nauyi da yawa masu inganci tare da masu ciyar da sukurori don auna nau'ikan sinadarai daban-daban a cikin abincin da aka shirya a cikin akwati.
Za mu iya tsara muku bututun fitarwa masu kusurwoyi na musamman, hoppers na goge gefe tare da saman da aka tsara, masu aunawa da aka rufe da Teflon, da sauransu, waɗanda za su iya hana kayan mannewa da kuma hanzarta motsi na kayan mai da mannewa. A gefe guda kuma, injunan aunawa namu an yi su ne da kayan abinci na bakin karfe don tabbatar da aminci da tsafta, ƙimar IP65 mai hana ruwa shiga don tsaftacewa.
Motar Servo, aiki mai kyau da kuma daidaita wurin cikewa na iya rage ɓatar da abinci. Gano tiren da babu komai a ciki na iya hana cikawa da rufewa ba daidai ba, yana adana lokacin tsaftace injin. Tsawon lokacin aiki na kayan lantarki da na iska da ƙarancin kuɗin kulawa.
A Mutum biyu ne kawai za su iya sarrafa layin cike tire . Layin cike fakiti ɗaya na iya cika kayayyaki iri-iri a lokaci guda yayin da yake ɗaukar ƙasa da sarari.
Daidai da girman tiren, ana iya daidaita tsayi da faɗin na'urar rarraba tiren ba tare da wata matsala ba. Hakanan yana da ruwa sosai, yana da sauƙin saitawa, wargazawa, da kuma tsaftacewa. Ta amfani da fasaha don raba karkace da matsewa, yana iya rage matsewa da canza siffar tiren, kuma kofin tsotsar injin zai iya jagorantar tiren zuwa cikin mold ɗin daidai.

Abokan ciniki za su iya zaɓar hopper mai zagaye ko kayan cikawa mai kusurwa huɗu don cike tire na atomatik na siffofi daban-daban. Hakanan zaka iya zaɓar na'urar haɗa sassa ɗaya na huɗu don ƙara ingancin cikawa.

Yana da sauƙi a daidaita gudu da daidaito, a rage kuskuren auna nauyi, a kuma cimma basirar samarwa ta hanyar allon taɓawa mai launi.
Ana iya magance abincin ta hanyar amfani da tsarin tsaftace iskar gas ta hanyar da ba ta da lahani don tsawaita lokacin da zai ɗauka. Fim ɗin yankewa da kuma rufe zafi mai ƙarfi, tattara fim ɗin sharar gida, da rage sharar gida duk suna samuwa.

Samfuri | SW-2R-VG | SW-4R-VG |
Wutar lantarki | 3P380v/50hz | |
Ƙarfi | 3.2kW | 5.5kW |
Zafin rufewa | 0-300℃ | |
Girman tire | L:W≤ 240*150mm H≤55mm | |
Kayan Hatimi | PET/PE, PP, Aluminum foil, Takarda/PET/PE | |
Ƙarfin aiki | Tire 700 a kowace awa | Tire 1400 a kowace awa |
Saurin maye gurbin | ≥95% | |
Matsin shiga | 0.6-0.8Mpa | |
G.W | 680kg | 960kg |
Girma | 2200 × 1000 × 1800mm | 2800 × 1300 × 1800mm |
Ya dace da tire masu girma dabam-dabam, kayan aiki, da siffofi, gami da tire masu kusurwa huɗu, kwano na filastik, da sauransu.

Ana iya shirya abincin da aka dafa kamar shinkafa mai manne, nama, taliya, pickles, da sauransu ta amfani da tsarin cika tire da rufewa .

Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425