Zane da ƙera na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik
Zane
Lokacin zayyana kayan injin marufi da sassa, ba wai kawai ya kamata mu yi la’akari da yadda za a kula da tsari ba Matsayi da ƙarfin matsawa na sassan, da ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa, nakasar sassa da matsalolin sassa a cikin dukkan tsarin masana'anta, layin taro. sannan kuma a yi la'akari da aikace-aikacen.
Lokacin zayyanawa da ɗaukar marufi da injuna da kayan aiki, yadda ya kamata shimfida sassa daban-daban da abubuwan haɗin gwiwa, inganta yanayin tallafi na sassa, da rage nakasar sassa; lokacin zayyanawa da ɗaukar sassa na inji, yi amfani da sassa gwargwadon yiwuwa Kaurin bango ya zama daidai, wanda zai iya rage bambance-bambancen zafin jiki yayin aikin sarrafa zafin jiki, ta haka ya wuce ainihin tasirin rage lalacewar sassan.
Manufacturing
Na'urar marufi ta atomatik ya kamata ya ba da mahimmanci ga ƙira na samar da kayan aikin da ba komai ba da fasahar sarrafa kayan aiki Don matsala mai wahala na nakasawa, ana amfani da fasahohin sarrafawa daban-daban don rage damuwa na ciki na blank. Bayan da aka yi blank, kuma a lokacin duk aikin machining da masana'antu na gaba, ya zama dole a ware isasshen tsari don cire damuwa na thermal don rage ragowar zafi a cikin sassan. A cikin sarrafa injina da masana'anta na injin marufi na atomatik na atomatik, aikin farko da aiki mai zurfi sun kasu kashi biyu na tsarin fasaha, kuma kowane lokacin ajiya yana kiyayewa a cikin hanyoyin fasaha guda biyu, wanda ke da fa'ida don cire damuwa na thermal; a cikin dukkanin tsarin sarrafa kayan aiki da masana'antu Ya kamata a kiyaye ka'idodin fasahar sarrafa kayan aiki kamar yadda zai yiwu kuma a yi amfani da su yayin kiyayewa, wanda zai iya rage kuskuren kuskuren aikin samar da kayan aiki saboda ma'auni daban-daban.
A cikin samar da crankshafts na injuna, idan an yanke ramin rami ta hanyar abin da ya faru, kuma injin crankshaft yana buƙatar yin wani rami na allura yayin kiyayewa, ƙimar kuskuren za ta ƙara girma. Don mafi kyawun rage damuwa a cikin wurin da nakasar sassa bayan mashina da masana'antu, don ƙarin sassa masu mahimmanci ko rikitarwa, ya kamata a aiwatar da tsufa na halitta ko aikin tsufa na aikin hannu bayan aiki mai zurfi. Wasu sassa masu kyau, kamar ma'aunin ma'auni da cibiyoyin tabbatarwa, ya kamata kuma a shirya su don maganin tsufa da yawa a tsakiyar aikin gamawa.
Halayen injin marufi ta atomatik:
1. Babban ma'aunin ma'auni, ingantaccen aiki mai sauri, kuma babu ɓarna kayan abu.
2. Ajiye aiki, ƙarancin hasara, sauƙin aiki da kulawa.
3. Ta atomatik kammala duk hanyoyin samarwa na ciyarwa, ƙididdigewa, cikawa da yin jaka, bugu kwanan wata, da fitar da samfur.

Haƙƙin mallaka © Guangdong Smartweigh Packaging Machinery Co., Ltd. | Duka Hakkoki