Ma'auni na gaba ɗaya waɗanda masu aunawa da yawa ke amfani da su

2022/10/03

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter

A cikin kayan aiki na ma'auni, wane nau'in ma'auni na multihead da aka yi amfani da shi, ya zama dole a yi la'akari da dukkan bangarori. Mai zuwa yana bayyana tsarin tsarin ma'aunin ma'aunin manyan kai, kewayon aunawa, da zaɓin matakan daidaito waɗanda gabaɗaya ya kamata a yi la'akari. 1. Zaɓin tsarin da hanyar ma'auni na multihead ya dogara da yanayin muhalli na tsarin lantarki da aikace-aikace.

Idan kuna son yin ƙananan ƙirar lantarki, yakamata ku yi amfani da nau'in katako na cantilever da na'urori masu auna firikwensin hannu. Idan yanayin ƙira ba a sarrafa shi sosai ba, zaku iya zaɓar firikwensin nau'in shafi. Bugu da ƙari, idan yanayin yanayi na aikace-aikacen lantarki yana da zafi sosai da sanyi, kuma akwai hayaki da ƙura mai yawa, ya kamata ku zaɓi hanyar rufewa mai kyau; idan akwai haɗarin fashewa, ya kamata ku yi amfani da firikwensin al'adun aminci; idan kun kasance a kan hanya mai tsayi A cikin kayan aiki masu nauyi, aminci da kariya mai yawa ya kamata a yi la'akari; idan an yi amfani da shi a cikin yanayin yanayi mai zafi, ya kamata a yi amfani da ma'auni mai yawa tare da jaket na ruwa mai sanyaya; idan an yi amfani da shi a wuraren sanyi mai tsanani, ya kamata a yi la'akari da zabar ma'auni mai yawa tare da firikwensin na'urar dumama. A cikin zaɓin hanyar, wani abu ɗaya da za a yi la'akari da shi shine ko kulawa ya dace da farashi, wato, da zarar kayan aikin auna ya kasa, ko za'a iya samun abubuwan kulawa cikin nasara da sauri.

Idan babu garanti, yana nufin cewa zaɓin hanyar bai dace ba. 2. Zaɓin kewayon ma'auni Matsakaicin ƙimar ƙimar na'urar auna shine zuwa gajeriyar ƙarfin kewayawa, mafi girman daidaiton awo. , Nauyin ƙafafu, da dai sauransu, don haka akwai babban bambance-bambance a cikin ma'aunin iyakar firikwensin da software na tsarin awo daban-daban ke amfani da shi. A matsayin ma'auni na gabaɗaya, akwai: *Bayanan firikwensin daidaitattun bayanai guda ɗaya Na'urar auna nauyi: ƙayyadaddun kaya ( dandamalin auna nauyi, kayan aiki, da sauransu) + nauyi mai canzawa (nauyin da za a auna)≤Matsayin da aka ƙididdige na firikwensin ya yi amfani da X70%*Bayanin aunawa da yawa na auna kayan aiki: ƙayyadaddun kaya ( dandamalin auna nauyi, kayan aiki, da sauransu) + nauyi mai canzawa (nauyin da za a auna)≤Yin amfani da ƙimar ƙimar firikwensin X adadin na'urori masu auna firikwensin da aka yi amfani da su X 70%, ana ƙara ma'aunin 70% la'akari da abubuwa kamar girgiza, tasiri, da nauyin ƙafafu.

Dole ne a nuna cewa: da farko, ƙarfin gajeren lokaci na firikwensin ya kamata ya kasance kusa da ƙima a cikin jerin samfurori na masu sana'a, in ba haka ba, yin amfani da samfurori marasa daidaituwa ba kawai tsada ba ne, amma Hakanan ba za a iya maye gurbinsu ba bayan lalacewa. Na biyu, a cikin kayan auna iri ɗaya, ba a ba da izinin yin amfani da na'urori masu auna firikwensin daban-daban na gajerun kewayawa ba, in ba haka ba, software na tsarin ba zai iya aiki akai-akai ba. Abu na biyu, in faɗi a sarari, nauyin da ke canzawa (nauyin da ake buƙatar auna) yana nufin ainihin nauyin da aka yi amfani da shi a kan firikwensin. Idan an watsa ƙimar ƙarfin daga dandamalin aunawa zuwa firikwensin, akwai ƙungiyar haɓakawa da haɓakawa (kamar sanda). software na tsarin lever), yakamata a yi la'akari da haɗarinsa.

3. Zaɓin zaɓin daidaiton zaɓin matakin daidaito na ma'aunin nauyi ya kamata ya iya yin la'akari da ƙa'idodi akan matakin daidaito na kayan aiki, idan za'a iya la'akari da wannan ƙa'idar. Wato, idan firikwensin da ke da kewayon ma'auni 2500 zai iya cika buƙatun, kar a yi amfani da kewayon ma'aunin 3000. Idan ana amfani da hanyoyi iri ɗaya a cikin kayan aunawa, lokacin da aka haɗa inductor tare da ƙarfin gajeren lokaci guda ɗaya a cikin jerin, dalilin da ya haifar da ƙaddamarwa mai mahimmanci shine Δ, to: Δ= Δ/n1/2(2)—12) Daga cikinsu: Δ: dalilin karkatar da cikakkiyar ma'aunin firikwensin daidaikun mutane; n: adadin firikwensin.

Bugu da ƙari, kayan auna lantarki gabaɗaya sun ƙunshi manyan sassa uku, waɗanda sune na'urori masu auna nauyi, nunin aunawa da sassan kayan aikin inji. Lokacin da ƙimar kuskuren software na tsarin shine 1, dalilin (Δ) na cikakkiyar karkatar da ma'aunin nauyi mai yawa, wanda shine ɗayan mahimman abubuwan da ba na atomatik ba, gabaɗaya shine kawai 0.7. Dangane da wannan da lissafin (2--12), ba shi da wahala sosai don zaɓar daidaitaccen firikwensin da ake buƙata.

4. Ta yaya ya kamata a cim ma wasu bukatu na musamman? A wasu kayan aikin awo, ana iya samun wasu ƙa'idodi na musamman. Alal misali, a cikin ma'auni na dogo, ana sa ran nakasar nakasar ma'aunin ma'auni mai yawa zai zama karami, ta yadda dandalin aunawa zai iya kasancewa ƙarƙashin yanayin auna. Ƙananan ƙaura yana rage girgiza da girgiza lokacin da manyan motoci ke shiga da fita daga dandalin awo. Bugu da kari, lokacin da ake hada kayan auna ma'auni, babu makawa a yi la'akari da mitar yanayi na ma'aunin nauyi da aka saba amfani da shi, ko yana yiwuwa a yi la'akari da tanade-tanade don ingantacciyar ma'auni mai ƙarfi. Ba a jera wannan babban siga a cikin gabaɗayan gabatarwar samfur ba.

Don haka, idan kuna son ƙware wannan sigar aikin, yakamata ku tuntuɓi masana'anta don hana kurakurai.

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Manufacturers

Marubuci: Smartweigh-Ma'aunin Madaidaici

Marubuci: Smartweigh-Injin Ma'aunin Ma'aunin Layi na Layi

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Tray Denester

Marubuci: Smartweigh-Clamshell Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Haɗin Ma'aunin nauyi

Marubuci: Smartweigh-Injin Packing Doypack

Marubuci: Smartweigh-Injin shirya Jakar da aka riga aka yi

Marubuci: Smartweigh-Rotary Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Injin Marufi A tsaye

Marubuci: Smartweigh-Injin Packing VFFS

SAUKAR DA MU
Kawai gaya mana bukatunku, zamu iya yin fiye da yadda zaku iya tunanin.
Aika bincikenku
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa