Tun daga shekarar 2012 - Smart Weight ta himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki su ƙara yawan aiki a farashi mai rahusa. Tuntuɓe mu Yanzu!
Injinan fakitin atomatik waɗanda ke samar da fakitin abinci na ɗaukar kaya, kayan ciye-ciye waɗanda ke ba da damar yin aiki ba tare da taɓawa ba, damar nisantar jama'a, inganci, da ikon samarwa - manyan fa'idodi, musamman a lokacin annoba.

COVID-19 ya yi babban tasiri ga masana'antar shirya abinci. Tun bayan barkewar cutar a China a watan Fabrairun 2020, masana'antun abinci, shagunan magani, da sauran masana'antu sun fuskanci kalubale a dokar killacewa wadda ba a taɓa ɗaukar irinta ba a da. Yayin da aka ɗage umarnin zaman gida da kuma kulle larduna, ma'aikata ba za su iya komawa aiki na tsawon watanni 2 ba, amma buƙatar abinci tana ƙaruwa, masana'antar abinci ta fuskanci "sabon gaskiya" da kuma sabon ƙalubale: Ta yaya za mu ci gaba da samar da abinci ga mutane 1.4 waɗanda ba su da aiki, kuma ta yaya za mu iya zama cikin shiri don na gaba?
A wannan mawuyacin lokaci, masana'antar abinci tana neman sabbin dabaru don ƙara ƙarfin samarwa a lokacin annobar, yayin da take ci gaba da canza yadda muke kula da rayuwarmu ta yau da kullun.
Yana da matuƙar muhimmanci kamfanonin abinci a faɗin ƙasar su koyi waɗannan fa'idodi guda huɗu na marufi
1. Kiyaye nisan zamantakewa.
Tunda hanyar tattarawa ta gargajiya ta ƙunshi ma'aikata da yawa a layi, mutane da yawa za su tsaya a layi, wanda hakan zai fi sauƙi idan ɗaya daga cikinsu ya kamu da cutar.
2. Ƙara inganci da tanadin kuɗi
Marufi ta atomatik hanya ce mai inganci ta yadda masana'antar abinci za ta iya komawa kan turbarta bayan ta fuskanci raguwar kudaden shiga da hauhawar farashin aiki sakamakon annobar. Marufi ta atomatik da marufi na jaka na iya jawo hankalin sabbin abokan ciniki sama da 50 a kowane wata, kuma wannan na iya samar da sama da biliyan 1 na RMB a cikin sabon juzu'in shekara-shekara. Kuma tsoffin abokan ciniki suna ƙara ƙarfin samar da su ta hanyar saka ɗaruruwan kayan marufi. Tare da ƙarin abokan ciniki suna amfani da layin marufi ta atomatik, wanda zai iya adana kuɗin aiki na ma'aikata 5-6 akan RMB 100,000 a cikin watanni 2 a kowane layin marufi, to masana'antar za ta iya biyan kuɗin injin a cikin watanni 5.
3. Kunna marufi da tabbatarwa ba tare da taɓawa ba.
Tare da kayan abinci na gargajiya da aka yi da hannu, kayan abinci suna haɗuwa da ɗaruruwan magunguna, idan ba dubbai ba, kowace rana. A yanayin yau, aiki ba tare da taɓawa ba yana da mahimmanci don rage yaɗuwar ƙwayoyin cuta. Na'urorin tattara abinci da yawa da na'urorin tabbatar da jaka za su iya tattarawa da tabbatar da abincin ta atomatik.
4. Makomar sarrafa kansa.
Tare da ci gaban fasahohi da kayan aiki na atomatik da ke ƙara inganci, masana'antar abinci da ƙwararrunsu suna fahimtar da sauri cewa ba za su iya biyan kuɗin rashin sarrafa kansa ba. Shagon Packinhg zai zama mai tsabta, aminci, da inganci yayin da fasaha ke ci gaba da bunƙasa - kuma rage farashin tsarin sarrafa kansa ya sanya sarrafa kansa ya zama mafi dacewa ga ko da ƙaramin kayan abinci.
Ta hanyar bayar da sabis mara taɓawa, damar nisantar jama'a, inganci da ingantaccen bin ka'idojin gel, sarrafa kansa na marufi zai amfani masana'antar abinci a yau, gobe, da kuma nan gaba. Duk da cewa ba mu san lokacin da rikicin duniya na gaba zai faru ba ko kuma lokacin da COVID-19 zai ragu, sarrafa kansa na marufi shine mataki na gaba don gudanar da cibiyar kiwon lafiya wanda zai iya jure abin da ba a zata ba.

Smart Weigh jagora ce ta duniya a fannin aunawa da haɗakar tsarin marufi, wanda abokan ciniki sama da 1,000 suka amince da shi da kuma layukan marufi sama da 2,000 a duk duniya. Tare da tallafin gida a Indonesia, Turai, Amurka da Hadaddiyar Daular Larabawa , muna isar da hanyoyin samar da layin marufi daga ciyarwa zuwa yin palleting.
Imel:export@smartweighpack.com
Lambar waya: +86 760 87961168
Fax: +86-760 8766 3556
Adireshi: Gine-gine B, Kunxin Industrial Park, Lamba 55, Titin Dong Fu, Garin Dongfeng, Zhongshan City, Lardin Guangdong, China, 528425