Kulawa na yau da kullun da gyare-gyare na gama gari na ma'aunin kai da yawa

2022/10/25

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter

Multihead ma'aunin nauyi kayan aikin injina ne mai sarrafa kansa tare da microprocessor a matsayin maɓalli, wanda aka haɓaka asali a cikin aunawa da tabbatar da ma'aunin bayanai. Tabbatar da yanayin yanayi da isar da kayan, kayan granular, kayan gefen, kayan ball, da sauransu. An raba shi zuwa yanayin aiki guda biyu, ɗayan kayan yaji, wanda ke da alaƙa da ciyarwar tazara, kuma ana sarrafa karkacewa a kusan 0.1%; ɗayan kuma shine kayan yaji na rotary don kula da kwararar ruwa, kuma ana sarrafa karkata gabaɗaya a 0.2% Tsakanin ~ 0.5%, yana iya sarrafa wani adadin albarkatun ruwa don ƙara albarkatun da ake buƙata zuwa kayan aiki na tsakiya da na ƙasa, don haka don ci gaba da duk tsarin samarwa. Editan ya ɗauki asarar nauyi na Schenck na Faransa na ci gaba da hanyar ciyarwa a matsayin misali, kuma galibi yana gabatar da ƙa'idodin ƙa'idodin tsarin ma'aunin ma'aunin manyan kai, kulawar yau da kullun da gyare-gyare na gama gari.

Tsarin ma'aunin 1multihead, ƙa'ida da matakan aiki na Kayan aiki masu nauyi, haɗin kai mai laushi, mai kula da aunawa, da dai sauransu Kamar yadda aka nuna a cikin adadi (1), firikwensin kaya shine maɓalli na ma'aunin ma'aunin multihead, da ingantaccen juriya mai ƙarfi. Ana amfani da firikwensin ma'auni mafi yawa. Tsarinsa daidaitaccen hanyar da'irar gada ce, kuma ana amfani da ƙarfi ga ɗaya daga cikin makamai gada. Ana liƙa takardar resistor akan kayan ƙarfe. Lokacin da aka yi amfani da kaya, ƙarfin fitarwa na da'irar gada yana da alaƙa daidai da canjin gada hannun resistor bayan ƙara daidaitaccen ƙarfin lantarki ga gada. Ma'auni na multihead yana zaɓar inductor guda biyu don canza kaya zuwa siginar bayanan ƙarfin lantarki mai aiki kuma aika shi zuwa tsarin sarrafawa ta atomatik.

1.1.1 Rigar katin sauti Makullin katin sauti shine firam ɗin goyan baya don sauran kayan haɗin gwiwa da kayan aiki, kuma an shigar da firikwensin nauyi akansa. 1.1.2 Ana amfani da kayan motsa jiki (motar) musamman don taimakawa wajen sauke kayan da ba su da kyau. Gabaɗaya an haɗa shi da injin tuƙi mai sauƙi na injin tsinke hannu mai karkace ruwan wukake ko haƙoran ƙusa. Dangane da jujjuyawar hannu na baka, don hana gadojin layin dogo ko yanayin haɗin kai na albarkatun ƙasa. 1.1.3 Ma'ajin tantance ma'auni Ma'ajin tantance ma'auni shine matsakaici don auna albarkatun ƙasa. Ya kamata a ƙayyade zaɓin albarkatun ƙasa bisa ga halaye na albarkatun ƙasa, kuma yakamata a zaɓi ƙarfinsa gwargwadon adadin ciyarwar 3min a ƙarƙashin fasahar sarrafawa na matsakaicin isar da jimlar kwarara.

1.1.4 Na'ura mai ɗaukar hoto (motar) na'ura mai ɗaukar hoto ya fi sauran rufaffiyar kayan ciyarwa. Ba zai iya jigilar albarkatun kasa kawai ba, amma kuma ya guje wa tashi da gushing na albarkatun foda. Ana amfani da ƙa'idar mai sauya mitar. Canza yanayin saurin injin yana yin gyare-gyare na ci gaba zuwa ƙimar yankan. 1.1.5 Na'urar tabbatar da ma'aunin ma'aunin awo ta ƙunshi cikakkiyar ma'aunin ma'aunin ma'aunin ma'aunin kai da yawa da cikakken tsarin sarrafawa ta atomatik, wanda ake amfani da shi don saita manyan sigogi daban-daban, tambayar abun ciki na bayanin ƙararrawa da aiki. na ma'aunin nauyi mara nauyi. da yarda, da sauransu.

1.2 Ka'idar Weigher mai yawan Mulhehead da gaba ɗaya Weighead Weigher ya auna lalacewar kayan abinci a cikin ma'auni guda biyu mai tsayayya da siko mai nauyi wanda aka sanya a ƙasan gyarawa braket, kuma yana kwatanta jimlar kwararar takamaiman kayan aiki tare da jimillar kwararar saituna. Don kwatantawa, yi amfani da mai sauya mitar don sarrafa saurin saurin injin ciyarwar, ta yadda jimillar kwararar kayan ta kasance daidai da ƙimar da aka saita. Aikin ma'aunin ma'aunin multihead ya kasu kashi biyu: a) Tsarin ciyarwa: lokacin da ingancin albarkatun da ke cikin ma'auni da kuma bin tabbatarwa ya yi ƙasa da ƙananan iyaka da kwamitin sarrafawa ya saita, kwamitin kulawa ya aika da umarni zuwa bude bawul mai sarrafa matsa lamba a ƙananan ƙarshen tankin fitarwa, kuma albarkatun ƙasa sun shiga ma'auni da bin tabbatarwa. A wannan lokacin, ba shi yiwuwa a auna yawan kwarara gwargwadon firikwensin, kuma allon kulawa yana aiki a cikin yanayin iya aiki, wato, yanayin sarrafa madauki, don kula da saurin mitar mitar lantarki na DC. zama daidai da kafin caji, saboda gabaɗayan tsarin caji yana da ɗan gajeren gajere, kuma layin layi b) Haɗin auna nauyi: lokacin da cikawa ya kai iyakar ma'aunin sito, kwamitin sarrafawa yana fitar da siginar bayanai don kashe bawul ɗin da ke daidaita matsa lamba, ma'auni da ma'auni na tabbatarwa ya ƙare ciyarwa, kuma ya shiga aikin auna, wato, tsarin kula da madauki. Rage nauyin bin da aka gwada ta firikwensin kowane lokaci naúrar shine ƙimar kwararar ɗanyen abu. Dangane da kwatancen ƙimar da aka saita na ƙimar kwarara, ana aiwatar da sarrafa ƙimar mitar DC na injin. Madaidaicin wannan hanyar haɗin yanar gizon yana da girma. Lokacin da nauyin bin ya kasance ƙasa da ƙimar ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun, maimaita abin da ke sama Duka tsari.

Dubi Hoto (2) kamar yadda aka nuna. 2. Ma'auni na yau da kullum na ma'auni na multihead (ɗaukar Schenck a matsayin misali) Ma'aunin nauyi mai yawa shine na'ura mai kayan yaji da kayan aiki tare da babban digiri na tabbatar da ma'aunin fasaha ta atomatik. Ainihin, ba za a cutar da shi ta hanyar canjin kayan aikin injiniya na sikelin jiki da ƙungiyar ciyarwa ba, kuma yana da duka a tsaye da Halayen ma'aunin bayanai da ma'auni masu ƙarfi. Sabili da haka, bayan tsawon lokaci na ci gaba da samarwa da aiki (watanni 3), dole ne a aiwatar da tsarin kulawa da kulawa mai tsabta.

2.1 Tsayayyen bayanai Da farko bincika haɗin mai laushi mai haɗaɗɗiyar haɗin kai tare da ma'aunin manyan kai, kuma maye gurbin shi idan ya lalace ko ya lalace. Dangane da mafi girman kewayon farantin gano jikin sikelin, an shirya ma'aunin ma'aunin dangi a gaba, kuma 25%, 50%, 75%, 100% na matsakaicin kewayon za'a iya daidaita shi. 2.1.1 Tare da gyaran nauyi a) Danna maɓallin aiki, yi aiki da maɓallin zaɓi kuma bincika Calib. Ayyuka;b) Danna Shigar, a zahiri aiki da maɓallin zaɓi, nemi Tw:Tare; c) Danna {C}{C}, shirin zai fara ta atomatik, bayan ya tsaya, danna Clear, danna Cancel.

2.1.2 Gyaran bayanan tsaye a) Danna maɓallin aiki, sarrafa maɓallin zaɓi, kuma bincika Calib. Ayyuka;b) Danna Shigar, ainihin maɓallin zaɓin aiki, nemi CW: WeightCheck;c) Latsa, gudanawar shirin zai fara ta atomatik, bayan ya tabbata, za a sami layin bayanai guda biyu na nuni, bayanan nuni na sama shine daidaitaccen nauyin nauyin da ake buƙata don daidaitawa, Bayanin da aka nuna a ƙasa shine ingancin albarkatun kasa a cikin hopper a yau. Sanya ma'aunin nauyi na wani ingancin da ake buƙata don daidaitawa a saman hopper; d) Latsa, zazzagewar shirin zai fara ta atomatik, bayan ya tsaya tsayin daka, danna Share, latsa Cancel, daidaitawa ya ƙare, kuma an cire daidaitaccen nauyi. 2.1.3 Ana daidaita ma'aunin ma'auni ɗaya bayan ɗaya zuwa cikakken ma'auni, kuma bayanan da aka nuna akan ma'aunin daidaita ma'auni na kwamitin kula yana da inganci iri ɗaya da daidaitattun ma'aunin da aka ƙara a jikin sikelin, sannan danna don daidaita ma'aunin. cikakken ma'auni akan ma'auni na daidaita ma'auni. , karkacewar bai wuce 0.1%.

2.2 Tsare-tsare mai ƙarfi 2.2.1 Daidaita kusurwoyi huɗu na ma'aunin ma'auni tare da ma'auni na ma'auni Saka 25kg daidaitattun ma'auni akan kowane ɗayan ma'auni na multihead guda hudu don duba ko karkacewar yana cikin kewayon da aka yarda, idan babu kuskuren ƙimar ƙimar 0 A cikin . 1%, Hakanan wajibi ne don daidaita na'urori masu auna nauyi guda biyu da ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa na sikelin jiki don sa karkacewar saduwa da buƙatu. 2.2.2 Gyara mai ƙarfi a) Da farko saita kusan 50% na kewayon da aka ƙididdige (ba zai iya zama ƙasa da 30%) ba, fara mai ciyarwa; b) Danna maɓallin aiki, ainihin maɓallin zaɓin aiki, nemi Calib. Ayyuka; latsa shigar, kuma a zahiri aiki da maɓallin zaɓi don nemo AdaptVol. Disch, danna don shigar; c) Jira alamar darajar bayanin da aka nuna don canzawa a hankali kuma a cikin ƙaramin yanki, danna Share, danna Cancel; d) Ci gaba da yanke aiki na akalla 10min, kayan da aka fitar daga mashigin ma'aunin nauyi da ma'auni dole ne su kasance ta hanyar lantarki tare da madaidaicin matakin Auna wannan kayan, idan aka kwatanta da ƙimar da aka saita, sabawa bai wuce 0.5%. 3. Kula da kurakurai na yau da kullum 3.1 An gano cewa ingancin kayan aikin foda na musamman da aka nuna a kan sashin aiki na aikin aikin yana da raguwa, kuma kewayon shine 4g na tabbatacce da korau. Haɓaka girma a) Bincika ko ma'aunin awo mara nauyi ya shafa (kamar ko igiyoyin suna ɗaure, ko murfin ya ƙazantu, ko tagogi da kofofi a buɗe suke); b) Share kayan aikin foda a cikin ma'auni da ma'auni na tabbatarwa, kuma a sake kwasfa shi, Daidaitawar bayanai a tsaye; c) Ƙimar daidaita ma'aunin nauyi mara nauyi, ya gano cewa kuskuren ya wuce 1%; d) Sauya ma'aunin firikwensin nauyi, firikwensin kaya yana cikin madaidaitan abubuwan da aka gyara, nauyin ya wuce iyakar ƙimarsa, yana da sauƙin lalata har abada, Ya kamata a dakatar da shi a kusa da sikelin jiki.“Hana hawan dutse”Alamu, sanya hanyoyin tsaro.

Idan har yanzu ba a share laifuffuka na yau da kullun a cikin tsarin da ke sama ba, ya kamata a yi la'akari da cewa lokacin da ba a buƙatar ma'aunin nauyi na dogon lokaci, ana ba da shawarar yin amfani da na'urorin clamping 4 don haɗawa tare da madaidaicin ma'auni da ɗakin tabbatarwa. , don haka an dakatar da firikwensin nauyi a cikin iska kuma ba zai iya ɗaukar ƙarfi ba. 3.2 Fitar da kwandon tabbatar da ma'aunin jihar mara nauyi kaɗan ne, kuma yawan kwararar ɗimbin bututu mai ɗaukar nauyi har yanzu ba shi da amfani, kuma lamarin yana ƙara tsananta a) Bincika ko kwamitin kula da software na kai- tsarin dubawa yana da kowane lambobin matsala; An duba kofar rami aka caka masa wuka, aka gano bangon dakin ajiyar yana da santsi da tsafta, babu datti a ciki, kayan foda ba su jika ba kuma sanyi, ruwa yana da kyau, don haka kayan aikin foda sun toshe. an cire; c) Akwai matsi mai kyau a cikin software na tsarin ma'auni na multihead , Bayan dubawa, an ƙaddara cewa haɗin haɗi mai laushi a saman ƙarshen tashar ciyarwa yana da yanayin matsa lamba mai kyau, kuma an buɗe rami na lura da bututun tashar ciyarwa, kuma kayan aikin foda da yawa suna fitowa. Saboda bincike, akwai zafi mai gudana a kan ƙananan ɓangaren kayan haɗin kai, wanda ya sa haɗin haɗin gwiwar mai laushi ya zama jika da sanyi, yana haifar da ƙaddamar da kayan aikin foda.

Sabili da haka, lokacin tsaftace kayan aiki a cikin ƙananan ɓangaren ma'auni maras nauyi, ya kamata a rufe tashar ciyar da ma'auni maras nauyi tare da jakar marufi don hana albarkatun foda daga dawowa zuwa danshi da haɓakawa a cikin rashin nauyi. 3.3 A yayin gaba daya na ci gaba da ciyar da motar injin ciyarwa, mitar mai farawa an canza daga 10hz zuwa 35hz, da kuma saurin motocin ba shi da tabbas. Bincika ko danyen kayan yana makale a cikin madaidaicin mai ciyarwa; c) daidaita daidaitattun bayanai da daidaita ma'aunin nauyi mara nauyi; d) duba na'urori masu auna nauyi guda biyu, kuma a auna daidai ko ko masu tsayayyar hannun gada sun yi daidai da takamaiman dabi'u, kuma ma'aunin ƙimar Nisa bai yi girma ba; e) Ana zargin cewa na'urar firikwensin ya lalace kuma yana haifar da kurakurai na yau da kullun a cikin madaidaitan tsarin, maye gurbin sabon firikwensin nauyi, kuma kuskuren gama gari ya kasance; f) Sauya mai farawa mai laushi, kuma komai yana aiki kullum har tsawon kwanaki uku, bayan kwana 4 Laifi na yau da kullun har yanzu; g) Lokacin duba kariyar ƙasa, an gano cewa lokacin da kebul ɗin kariya na firikwensin da aka haɗa tsakanin akwatin sarrafawa da sikelin mara nauyi yana motsawa cikin jikin igiyar igiya, saurin motar wani lokaci yana da ƙarfi sosai, da kuma kuskuren gama gari. kebul mai kariya gaba ɗaya an kawar da su. Yin la'akari da dalili, saboda shingen garkuwar kebul mai kariya na firikwensin auna mara nauyi ya lalace, yana shafar canjin wutar lantarki na tsarin samar da wutar lantarki na AC da fitarwar jituwa na mai farawa mai laushi, wanda ke haifar da tasiri. na ƙarfin aiki na firikwensin don watsa siginar bayanai.

Bugu da ƙari, lokacin da kebul ɗin da aka yi garkuwa da firikwensin yana cikin jikin kebul ɗin, ya kamata a sanya shi daban daga hanyar sadarwa da igiyoyin AC ko kuma a bi ta ta hanyar magudanar ruwa mai zaman kanta. 4 Takaitawa Domin ma'aunin multihead na'ura ce mai kayan yaji da kayan aiki tare da tabbatar da aunawa, daidaitaccen kayan yaji yana da girma, tsarin sarrafa atomatik na atomatik yana da rikitarwa, kuma yanayin kuskure na gama gari ya bambanta, don haka ba shi da sauƙi a bincika daidai wuraren kuskure na gama gari. . Editan yana tunanin cewa kawai lokacin da muke yawan kulawa da kayan aikin injiniyoyi da kayan aiki, muna da ƙarfin gwiwa don haɓakawa tare da ainihin halin da ake ciki, kuma da gaske bincika da kuma bambanta sosai lokacin da muka haɗu da matsaloli, zamu iya ci gaba da tara ƙwarewar aiki tabbatar da cewa muna fuskantar matsala a cikin binciken laifuffuka na gama gari. , rage lokacin gano kuskure.

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Manufacturers

Marubuci: Smartweigh-Ma'aunin Madaidaici

Marubuci: Smartweigh-Injin Ma'aunin Ma'aunin Layi na Layi

Marubuci: Smartweigh-Multihead Weighter Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Tray Denester

Marubuci: Smartweigh-Clamshell Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Haɗin Ma'aunin nauyi

Marubuci: Smartweigh-Injin Packing Doypack

Marubuci: Smartweigh-Injin shirya Jakar da aka riga aka yi

Marubuci: Smartweigh-Rotary Packing Machine

Marubuci: Smartweigh-Injin Marufi A tsaye

Marubuci: Smartweigh-Injin Packing VFFS

SAUKAR DA MU
Kawai gaya mana bukatunku, zamu iya yin fiye da yadda zaku iya tunanin.
Aika bincikenku
Chat
Now

Aika bincikenku

Zabi wani yare
English
العربية
Deutsch
Español
français
italiano
日本語
한국어
Português
русский
简体中文
繁體中文
Afrikaans
አማርኛ
Azərbaycan
Беларуская
български
বাংলা
Bosanski
Català
Sugbuanon
Corsu
čeština
Cymraeg
dansk
Ελληνικά
Esperanto
Eesti
Euskara
فارسی
Suomi
Frysk
Gaeilgenah
Gàidhlig
Galego
ગુજરાતી
Hausa
Ōlelo Hawaiʻi
हिन्दी
Hmong
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Magyar
հայերեն
bahasa Indonesia
Igbo
Íslenska
עִברִית
Basa Jawa
ქართველი
Қазақ Тілі
ខ្មែរ
ಕನ್ನಡ
Kurdî (Kurmancî)
Кыргызча
Latin
Lëtzebuergesch
ລາວ
lietuvių
latviešu valoda‎
Malagasy
Maori
Македонски
മലയാളം
Монгол
मराठी
Bahasa Melayu
Maltese
ဗမာ
नेपाली
Nederlands
norsk
Chicheŵa
ਪੰਜਾਬੀ
Polski
پښتو
Română
سنڌي
සිංහල
Slovenčina
Slovenščina
Faasamoa
Shona
Af Soomaali
Shqip
Српски
Sesotho
Sundanese
svenska
Kiswahili
தமிழ்
తెలుగు
Точики
ภาษาไทย
Pilipino
Türkçe
Українська
اردو
O'zbek
Tiếng Việt
Xhosa
יידיש
èdè Yorùbá
Zulu
Yaren yanzu:Hausa